Natafuta TV flat screen


OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,551
Likes
255
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,551 255 180
Hello friend natafuta tv flat screen nina tsh.350000 nahitaji msaada pliz
 
A

Articulator

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
185
Likes
102
Points
60
A

Articulator

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
185 102 60
flat screen gani?you mean isiyo na kisogo?
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
770
Likes
12
Points
35
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
770 12 35
new or used? original or kichina
 
safariwafungo

safariwafungo

Senior Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
136
Likes
17
Points
35
safariwafungo

safariwafungo

Senior Member
Joined Apr 26, 2008
136 17 35
usinunue plasma maisha yake ni mafupi na endapo itaharibika maintanance yake ni almost equal to impossible so take care otherwise ipotezee flat screen mpaka utakapo pata fungu zuri
 
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Likes
22
Points
35
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 22 35
Hello friend natafuta tv flat screen nina tsh.350000 nahitaji msaada pliz
Nakushauri uongeze bajeti kidogo.. Otherwise, utaibiwa.. Ni bora ukawa na decent TV ya kawaida kuliko kununua Flat Screen ya yenye Low resolution.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
32
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 32 0
nenda kko
used flat wapata

bt y?
jipange bwna nw nunua ya kisogo leta on ukisimama poa utanunua KICHWA CHA MPEMBA(FLAT SKRIN)
 
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,754
Likes
571
Points
280
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,754 571 280
Angaloa 650,000 utapata nzuri kidogo.. but kwa hiyo nunua tu chogo..
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Likes
14
Points
135
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 14 135
Labda nch moja,uwe unaangalia jicho moja kama unakula chabo,ongeza hela mkuu
 
facebook

facebook

Senior Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
198
Likes
0
Points
33
Age
64
facebook

facebook

Senior Member
Joined Jun 25, 2011
198 0 33
Toy TV zipo! Kwa hiyo hela uliyonayo na chenji unarudishiwa
 

Forum statistics

Threads 1,261,728
Members 485,312
Posts 30,101,875