Natafuta soko la ulezi


D

Don 01

Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
28
Likes
24
Points
5
Age
38
D

Don 01

Member
Joined Feb 23, 2017
28 24 5
Habari zenu wana janvi.., kwa mwenye kuhitaji ulezi tuwasiliane maana nina tani saba. Karibuni sana
 
swahiba92

swahiba92

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
1,901
Likes
2,023
Points
280
swahiba92

swahiba92

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
1,901 2,023 280
kuwa serious basi tuwasiliane kwa njia gani?? Toa maelezo mkuu
 
Inamonga

Inamonga

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
788
Likes
445
Points
80
Age
38
Inamonga

Inamonga

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
788 445 80
Habari zenu wana janvi.., kwa mwenye kuhitaji ulezi tuwasiliane maana nina tani saba. Karibuni sana
Vipi ulisha pata soko la ulezi..?
 
Kinga kingdom

Kinga kingdom

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
779
Likes
829
Points
180
Age
33
Kinga kingdom

Kinga kingdom

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
779 829 180
Habari zenu wana janvi.., kwa mwenye kuhitaji ulezi tuwasiliane maana nina tani saba. Karibuni sana
Hivi Hujui hata kuweka eneo ulipo na no ya simu? Mie nahitaji ulezi but tangazo lako linaonyesha Haupo serious au biashara sio yako

Sent from my A37f using JamiiForums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,236,136
Members 475,007
Posts 29,247,953