Natafuta soko la kuku wa nyama (broiler)

Natafuta soko la kuku wa nyama (broiler)

kalulu karonda

New Member
Joined
May 8, 2019
Posts
2
Reaction score
2
Naombeni ushauri namna ya kupata soko la kuku wa nyama Ninayo wengi sana naweza kutoa hata broiler 1000 kwa mwezi soko sina...0682696981 msaada.
 
Nenda kisutu sokoni. Wafate wanaouza kuku broiler uwaeleze
Naombeni ushauri namna ya kupata soko la kuku wa nyama Ninayo wengi sana naweza kutoa hata broiler 1000 kwa mwezi soko sina...0682696981 msaada.
 
Unawalisha nn wakizid siku emu Weka bei tukusaidie
 
Back
Top Bottom