Natafuta smartphones ya maana.

Mar 9, 2014
69
95
Good,ila nipo serious so kama unayo we can talk lakin bei daaah. So ni tofauti na galaxy grand coz nilickia hazina utofauti na galaxy grand kwa bei
 

kimbunga jnr

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
258
225
Kama upo dar nenda agrey pale ndo hong kong ndog ya bongo pale hukosi ila angalia wasije wakakuingiza cha kike
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom