DullyJr JF-Expert Member Joined Apr 10, 2011 Posts 13,993 Reaction score 11,879 Mar 1, 2014 #1 Weka picha,bei,sehemu ulipo, mimi nipo Mbeya. Iwe brand inayoeleweka,sema kabisa ina tatizo gani,nataka nimpe shemeji/wifi yenu atupiage picha instargram nimechoka kuwaona kina wema na shilole,
Weka picha,bei,sehemu ulipo, mimi nipo Mbeya. Iwe brand inayoeleweka,sema kabisa ina tatizo gani,nataka nimpe shemeji/wifi yenu atupiage picha instargram nimechoka kuwaona kina wema na shilole,
Hudhaifiy JF-Expert Member Joined Nov 4, 2013 Posts 336 Reaction score 145 Mar 1, 2014 #2 Hehehehehehe...!! Sasa hzo za chini ha 100k utamuonea! Mnunulie zenywe zenywe atleast kwanzia 150k
DullyJr JF-Expert Member Joined Apr 10, 2011 Posts 13,993 Reaction score 11,879 Mar 1, 2014 Thread starter #3 Hudhaifiy said: Hehehehehehe...!! Sasa hzo za chini ha 100k utamuonea! Mnunulie zenywe zenywe atleast kwanzia 150k Click to expand... usijali mkuu,nitaangalia na model siunajua wadada hawanaga mambo mengi,wao ni kuchat watssap,fb,twtr,kuchk utube na kuckilza miziki tu,
Hudhaifiy said: Hehehehehehe...!! Sasa hzo za chini ha 100k utamuonea! Mnunulie zenywe zenywe atleast kwanzia 150k Click to expand... usijali mkuu,nitaangalia na model siunajua wadada hawanaga mambo mengi,wao ni kuchat watssap,fb,twtr,kuchk utube na kuckilza miziki tu,
Hudhaifiy JF-Expert Member Joined Nov 4, 2013 Posts 336 Reaction score 145 Mar 1, 2014 #4 DullyJr said: usijali mkuu,nitaangalia na model siunajua wadada hawanaga mambo mengi,wao ni kuchat watssap,fb,twtr,kuchk utube na kuckilza miziki tu, Click to expand... Yapyap 👍👍👍
DullyJr said: usijali mkuu,nitaangalia na model siunajua wadada hawanaga mambo mengi,wao ni kuchat watssap,fb,twtr,kuchk utube na kuckilza miziki tu, Click to expand... Yapyap 👍👍👍
G gelevahekejr Senior Member Joined Feb 24, 2014 Posts 120 Reaction score 16 Mar 1, 2014 #5 Ongeza 60000 upate techno p5 hautajutia