Natafuta sehemu ya kokodi morogoro nifungue bar

The bos

JF-Expert Member
Feb 15, 2014
350
0
Habar wakuu.nimefanya tafifi zangu na ninerizika sana na uwekezaji wa bar mjini morogoro.changamoto niliopata ni kupata sehemu hivyo mwenye taarifa ya sehemu nzuri ya kukodisha au mwenye sehemu basi tuwasiliane pm tuangalie inakuwaje.thanks all
 

Vaislay

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
4,504
2,000
nane nane, kihonda, mazimbu, kule kwenye ofisi za tumbaku nimesahau jina kunaitwaje...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom