Natafuta rafiki wa kike wa kuanza nae mahusiano 2014

Zero7

Member
May 27, 2012
36
0
Nahitaji mwanamke yeyote alie serious kuanza nae mahusiano...kama uko single na unasoma hii post usisite kuni pm au niandikie hapa
mimi_kwanza@yahoo.com
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom