Natafuta Rafiki wa kike Girlfriend | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Rafiki wa kike Girlfriend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SAid2009, Dec 15, 2009.

  1. S

    SAid2009 Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 14, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta rafiki wa kike wa kuchat nae, awe na umri wa miaka 18 na kuendelea, sijari dini, kabira wala taifa.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,263
    Likes Received: 22,007
    Trophy Points: 280
    tuiombe jf itengeneze jukwaa rasmi la wale wote wake kwa waume wenye mahijati ya wenzi.
    hii itasaidia sana.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,860
    Likes Received: 23,488
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe ni SHE/HE? Fafanua basi dada zetu wajue!
     
  4. m

    mungiki2 Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hujatoa umri wako?
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,710
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 135
    hapa greti thinka anaonekana mnyonge sana na veri despereti. mawaifu to bii changamkieni tenda. yu neva noo hili jamaa linaonekana liko tayari hata kulipia mafuel ya gari, marenti ya kodi ya nyumba na madstv.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,608
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa si ungetoa namba ya simu ili mchati au unataka kuchati kupitia wapi/
     
  7. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 561
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    SAid2009
    Junior Member
    [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Mon Dec 2009
    Posts: 5
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts

    MWacheni kuku mgeni
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,864
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    nenda kinondoni makaburini wapo hadi wa miaka 16, tabu yake ni wewe kumtumia voucher ya malipo ya simu yake.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    nGOMA NZITO, UNATAKA KUSEMA HUYU JAMAA KAPOTEA KUJA HUKU jeiefu?..Nadhani alitakiwa aende huko www.friendfinder.com!...lol!
     
  10. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 561
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    There u r naona kuna thread nyingi mpya za watu wanatafuta mapozeo kuna nyingine inataka friend wa kisiasa,,, lol huku sio
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,812
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Sema huku JF unamtaka nani nikusaidie najua una aibu sana na mdomo wako ni mzito ka treni za TAZARA, au unaulizia dada zetu? ulivyo utawaweza?
     
  12. simeu

    simeu Member

    #12
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi everyone I'm called Simeu,Im the new member of jamii forum.I'm a social worker by profession.Naomba tuwe pamoja
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,479
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Hivi hiyo profesheni yenu inahusikaga na nini hasa katika mazingira ya hapa bongo?
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,479
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Mpange kwa semenya haraka.
     
  15. JS

    JS JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa wewe unayetaka mtu wa kuchat naye sijui girlfriend how old are you in first place???kabla hatujaendelea na mambo mengine
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wewe ni SHE/HE??
     
  17. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,581
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Age aint nothing but a number....
     
Loading...