Natafuta Personal Secretary


BizMogul

BizMogul

Member
Joined
Feb 21, 2014
Messages
42
Likes
10
Points
15
BizMogul

BizMogul

Member
Joined Feb 21, 2014
42 10 15
Hello,
Nahitaji Personal Secretary,kwa ajili ya kusaidiana na mm katika shughuli zangu,lazima awe mrembo,anaejua excel vizuri,ajue mitaa ya dar maana atakua anatumwa mno,msiri,good english command,obedient na anaejitambua,umri sio ishu.
salary itakua between 350-700k.

tuma cv na Barua kwenda kwa info@penepro.com


UPDATES:
Bado naendelea kupokea Maombi na CV za watu,na wengi nimewajibu,naendelea kuwaencourage mtume kwa wingi na mwisho wa Maombi ni Kesho Jioni,na JUMATANO Interview itakua Next week,Pamoja na watu wengi Kukashifu hii Thread,Tatizo la ajira ni kubwa mno,na ikitokea mtu anajaribu kulipunguza tatizo hili msimkashifu,inavunja moyo.
 
sirmz ndola

sirmz ndola

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
277
Likes
31
Points
45
sirmz ndola

sirmz ndola

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
277 31 45
wewe nae jipu
 
stan

stan

Senior Member
Joined
Apr 23, 2010
Messages
150
Likes
160
Points
60
stan

stan

Senior Member
Joined Apr 23, 2010
150 160 60
haya! umri sio issue je elimu? na kigezo cha urembo ni macho yako au?
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,114
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,114 280
Huyu anatafuta mrembo si PS.
 
C

computerkiddy

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2015
Messages
544
Likes
442
Points
80
C

computerkiddy

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2015
544 442 80
Hello,
Nahitaji Personal Secretary,kwa ajili ya kusaidiana na mm katika shughuli zangu,lazima awe mrembo,anaejua excel vizuri,ajue mitaa ya dar maana atakua anatumwa mno,msiri,good english command,obedient na anaejitambua,umri sio ishu.
salary itakua between 350-700k.

tuma cv na Barua kwenda kwa info@penepro.com
sekretary yupo ana patikana na ana vigezo vyote ila sio mrembo ..........ni handsome
 
BizMogul

BizMogul

Member
Joined
Feb 21, 2014
Messages
42
Likes
10
Points
15
BizMogul

BizMogul

Member
Joined Feb 21, 2014
42 10 15
sekretary yupo ana patikana na ana vigezo vyote ila sio mrembo ..........ni handsome
ni lazima awe ke,kuna kazi za kwenda kulobby wachina na wahindi lazima awe mrembo na very confident,japokua atakua trained,lazma awe na kianzio,dunia ya sasa ya kibiashara imebadilika mno
 
BizMogul

BizMogul

Member
Joined
Feb 21, 2014
Messages
42
Likes
10
Points
15
BizMogul

BizMogul

Member
Joined Feb 21, 2014
42 10 15
PS wa kuzurura mitaani yakwanza kuisikia hii
tatizo vijana wa sasa hv mmekariri ndo maana maisha yanawawia vigumu kupenya,biashara na career zimebadilika mno,huwezi kulipwa mshahara mzuri halafu utegemee kukaa ofisini tu,kazi nyingine za kwangu inabidi uzihandle wewe,like a manager...nasema PS maana atakua very close na mm kwenye kurun hizi kampuni
 

Forum statistics

Threads 1,238,345
Members 475,888
Posts 29,317,480