Natafuta partner wa blockchain project

Natafuta partner wa blockchain project

raslimali

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2014
Posts
2,331
Reaction score
2,215
Salaam wakuu.
Kama kuna web developer mwenye experience na blockchain technology naomba tuwasiliane. Nina project naianza kwenye Ethereum blockchain nahitaji partne atakayetengeneza website. We will agree on the share. Kama wewe ni web developer na una experience na blockchain na mambo ya cryptocurrency tafadhali tuwasiliane kwa 0786817145 au 0768734611. Nawasilisha wakuu.
 
Salaam wakuu.
Kama kuna web developer mwenye experience na blockchain technology naomba tuwasiliane. Nina project naianza kwenye Ethereum blockchain nahitaji partne atakayetengeneza website. We will agree on the share. Kama wewe ni web developer na una experience na blockchain na mambo ya cryptocurrency tafadhali tuwasiliane kwa 0786817145 au 0768734611. Nawasilisha wakuu.
woooooh sawa sawa
 
Salaam wakuu.
Kama kuna web developer mwenye experience na blockchain technology naomba tuwasiliane. Nina project naianza kwenye Ethereum blockchain nahitaji partne atakayetengeneza website. We will agree on the share. Kama wewe ni web developer na una experience na blockchain na mambo ya cryptocurrency tafadhali tuwasiliane kwa 0786817145 au 0768734611. Nawasilisha wakuu.

Wakuu bado sijapata mtu. Hakuna mtu mwenye idea hii humu???
 
Back
Top Bottom