Natafuta Nyumba ya kupanga Mbezi beach,kijitonyama,Makumbusho au sinza karibu na bamaga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Nyumba ya kupanga Mbezi beach,kijitonyama,Makumbusho au sinza karibu na bamaga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GreenHouse, Dec 5, 2011.

  1. GreenHouse

    GreenHouse JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 281
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Natafuta Nyumba ya kupanga ya vyumba vitatu Mbezi beach maeneo kati tangi bovu mpaka samaki,kijitonyama,Makumbusho au sinza karibu na bamaga. rent kuanzia laki 3 mpaka 4.5

    iwe na maji,umeme,master bedroom, public toilet na iwe katika hali nzuri sana. Nahitaji iwe na uzio pamoja na sehemu ya kupaki magari mawili. iwe kama dakika 5 kutoka barabarani.
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,218
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Dah,mashart meng
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa nini ukae nyumba mbaya wakati unalipia hela yako mwenyewe....
    Tena ongeza masharti
    1. Isiwe karibu na bar
    2. Kodi isipande kwa miaka mi3
    3.... endelea ...
     
  4. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,218
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na mm nakupa mashart ya nyumba yangu, 1.kama hujaoa,marufuku kuingiza vimada,hii sio gesti,2.unalipa capitation fee ya nyumba in case ukichubua rang etc,
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    capitation fee?utumbo mtupu,hii ni aina ya utapeli minyumba mwenyewe mnafugia misukure,hivi kwanini wenye vinyumba mnakua na masharti ya kishenzishenzi?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    Kwa 350,000
     
  7. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 2,384
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Ndugu mamaNa, nyumba mbezi beach bila 1m/-, sahau. Kwa bei hio jaribu kidogo utoke nje ya mji, kama tegeta, boko, na hata bunju.
    Kijitonyama labda unaweza kupata, sio maeneo yangu, ila ntashangaa sana.

    Kila la kheri
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi ninayo maeno ya Tankibovu sh 1.5m nataka kodi ya miaka miwili ya TSH 36,000,000/= HAKUNA KUONGEA KESHI UNAPATA UFUNGUO HATA LEO.Karibu sana Mbeazi Beach...
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,656
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280

    Halafu hawa wajinga wanapandisha kodi ya sigara na bia tuuuu...hawaoni hizi pesa za majumba watoze kodi serikali ipate pesa wanakalia kuomba omba...ama kweli bora masikini wa mali sio akili...
     
  10. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kodi tulishalipia kwenye VAT wewe|Sasa tulipe kodi ya nini?Wakati najenga kila kitu niliipia VAT kwa hiyo siwezi kulipa tena.Alafu nalipia nalipia ardhi kila mwakwa au hauji hilo?SEMA hizo pesa zinaishia kwa wajanja wachache.
     
  11. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo Sinza kwa Remmy lakini karibu na ina Bar bei laki 6 kwa mwezi.
     
  12. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ni kheri ujenge nyumba ya kwako tu.
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,296
    Likes Received: 4,728
    Trophy Points: 280
    mkuu umeshapata? Mia
     
  14. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vizuri vina gharama zake...
     
  15. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo bei utapata ila utachukua muda lakini kama ungekuwa na 1m and above angalau si unaijua mijengo ya mbezi, lakini kwa tsh laki 4.5 komaa na sinza ushahilini mvua ikinyesha vinyesi mpaka mlongoni, unazungukwa na kelele kulala saa sita usiku, kwa kijitonyama utapata ili karibu na kwa ali maua, lakini mkuu hizo bei kwa sasa ni za maeneo ya nje ya mji ie mvuti, maji matittu, mbande, mbezi shamba, mpigi majoe, madale, mivumoni, nzasa, sala sala, kinzudi, kwa diwani etc.
     
  16. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,755
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    pia isiwe ya mwana ccm!
     
  17. GreenHouse

    GreenHouse JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 281
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    bado,unayo?
     
  18. GreenHouse

    GreenHouse JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 281
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Asante. ila sitaiweza.
     
  19. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukipata mpangaji akalipa hela hizo. Mkishasign mkataba na ukampa funguo Mpige Kibao kikali sana, halaf mwambie siku nyingine akajenge yake...tena ikibidi muitie Takukuru... Atueleze kapata wapi hela za kuchezea namna hiyo.
     
  20. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    vipi umeshapata, maeneo unayoyataka utapata nyumba laki 4.5 bado ni hela nyingi kwani hata huko mbezi kuna nyumba za kifahari na za kawaida ila jaribu kusogea kidogo maeneo ya samaki, jogoo, goig, african na Lesoth. Utapata kwani kuna namfahamu ana nyumba kama unayotaka analipa tshs laki nne.
     
Loading...