Natafuta nyumba ya kupanga jijini Arusha


Eli24

Eli24

Member
Joined
Jan 1, 2018
Messages
99
Likes
125
Points
40
Eli24

Eli24

Member
Joined Jan 1, 2018
99 125 40
Habar wanajamii

Natafuta nyumba ya kupanga hapa mjin Arusha kwa bei ya kuanzia laki na nusu hadi laki mbili.

Mahitaji ni chumba self, sebule, jiko kwa ndan au hata double self itakuwa poa pia.

Maeneo ninayotamani sana ni Sakina, Majengo, Shamsi na Miazini.

Kama unayo Njoo PM tubongee biashara

Ahsante
 

Forum statistics

Threads 1,249,928
Members 481,162
Posts 29,715,012