natafuta nyumba ya kununua au kiwanja maeneo ya arusha

natafuta nyumba ya kununua au kiwanja maeneo ya arusha

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Posts
548
Reaction score
62
Wana JF naomba munisaidie, natafuta nyumba ya kununua au kiwanja kizuri maeneo ya Arusha mjini na katika viunga vyake. Nina 15ml kwa ajili ya kununua nyumba hiyo, (msinikebehi ndo uwezo wangu). Kiwanja n itategemea kiko sehemu gani Arusha. msaada wenu wakuu.
 
hiyo budget ndugu yangu kwa arusha ni kiwanja tu.hakuna nyumba ya hiyo hela.nitafute ukifika nikupe full maujanja nini cha kufanya.
 
Na kiwanja kitakuwa sweken na siyo mjini kama unavyofikiria, labda Matejo au Unga ltd
 
Back
Top Bottom