MAKAFIRI bana wanapewa kila kitu bado wanalalamika tuu.....!!!
MAKAFIRI bana wanapewa kila kitu bado wanalalamika tuu.....!!!
Makanisa wajibu mbona viingozi wa kiislam wanauawa au hilo halionakani vip kuhusu Sheh ponda?? Au hilo hamlioni acheni longolongo nyie ndii wabaguzi wakubwa na wanyanyasaji Dunia ishapita hiyo sasa tupo digital
waislamu wamekatazwa kutoa tamko lao? au hawajui kuandika?
Huwa wanatoa si umesikia hao wamewakoti sasa walalamike waislam wwngine wanajifanya eti na wao wananyanyaswa UNAFIKI WA MAKANISA HATUUTAKI
sasa kwa nini jukumu la kuongelea masuala ya ponda unataka liwe la kanisa?
waislamu wamekatazwa kutoa tamko lao? au hawajui kuandika?
Acha umburura wewe elewa sentesi inasemaje.hao wanaolalamika wanalalamika ki2 gani?? Wananyanyaswa na nani? Acheni kupandikiza visivyo vya ukweli vikija vya ukweli wakristo hamtokaa salama katika nchi hii.hayo mabumu mjilushie wenyewe halafu muwasingizie waislamu mnaakili kweli.muislam akiamua kuifia dini yake anaifia kweli nyie wakristo hamna ubavu wa kuifia dini yenu zaid ya kelele za mitandaoni na kuwaonea waislaam kimfumo tena mada hizi za kishenzi muwe mnaziacha mnaamsha hasira kwa watu.we umesahau aliyoyasema Tundu lissu?? Mlibebwa na mnabebwa na Mfumo Kristo mpaka leo hiyo Ccm inayopigiwa kelele siyo Ccm ni Mfumo Kristo uliomo ndani ya Ccm.Nyerere katawala 24 yrs hakuna ki2 eti mnajifanya ccm 50 yrs hakuna maendeleo si mumfue Nyerere aje ajibu na Mfume kristo wake alioupandikiza katika nchi Hii?? Tundu lisu amesemaje mlizoea vua kunyongwa na Uongo.
Makanisa wajibu mbona viingozi wa kiislam wanauawa au hilo halionakani vip kuhusu Sheh ponda?? Au hilo hamlioni acheni longolongo nyie ndii wabaguzi wakubwa na wanyanyasaji Dunia ishapita hiyo sasa tupo digital