Natafuta mwanamke MBUNGE awe mpenzi wangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke MBUNGE awe mpenzi wangu

Discussion in 'Love Connect' started by Bujibuji, Sep 28, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Natafuta mwanamke wa kuwa mpenzi wangu.
    Awe wa dini yeyote, umri haujalishi.
    Sijali kama atakuwa na mapenzi ya kweli au la.
    Kama ni mke wa mtu niko tayari kumuoa iwapo mumewe ataugundua uhusiano wetu.
    Aniruhusu niwe na full access na akaunti zake za benki
     
  2. D

    Diga Diga Senior Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko hapa njoo "nikuwowe" mpuuzi mkubwa wewe!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Unawowa wapuuzi wakubwa??
     
  4. L

    Lady G JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duuu hahahaha
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wabunge wanapenda sana miswaada. Hebu andika muswada wako kisha mpe yule mama wa kibena anayesema 'senkyo vele mache' ili aupitie, auhambue kisha awape na wamama wengine wausome.
    Lakini hujasema kuwa watakupate? Atleast unge attach hata ka sanduku ka barua
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umepata nafasi gani nec???
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    senkyo vele maaache
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Sijapata SHINGO yoyote
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwaheri!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Senkyoo vele macheeee
     
  11. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,187
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    JF vituko haviishi!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Jamani, kuna mabunge mengi, pale Majengo Mbeya zamani kulikuwa na kilabu cha Lejiko, kwenye kilabu hicho kulikuwa na bunge la HOUSE OF COMMONS, bila shaka mwenzetu MIKELA ndo alikuwa anataka mwanamke kutoka kwenye bunge hilo
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Unapenda vya bure utakuja kupumuliwa kisogoni
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Raha sana kupumuliwa kisogoni na lijimama libunge la viti maalum au lile la kupigiwa kura kabisaaaa
     
  15. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wasiliana na maza spika maana bado naye hajapata mwenzi.Ukishindwa wabipu akina Mdoe, Bhanji na wengine wengi waliojazana kule wakiganga njaa.
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Utapumuliwa na mbunge wa kiume
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mario hujamboo?
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280

    MadameX mimi sio Mario, mimi ni mtamu zaidi ya dokta luv Pimbi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280

    Father of All, kweli wewe ni baba wa ukwenhe.... Ushauri bomba mbaya, lazima niufanyie kazi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. s

    souvenir Senior Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aloo kweli maisha magumu watoto wa kiume awataki kujishughlisha na kazi
     
Loading...