Natafuta mwanamke ambaye atakuwa mke wangu

Natafuta mwanamke ambaye atakuwa mke wangu

Singo mama wa 1 kid mmefikiwa, fursa yenu adhimu hii.
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 34, ninaishi Mbeya. Natafuta mwanamke mwenye umri kati ya miaka 30 hadi 34, awe mkazi wa Mbeya na asiwe na watoto zaidi ya wawili.

Awe tayari kuishi nami endapo tutafikiana.

Aliyetayari anaweza kuwasiliana nami kwa mazungumzo zaidi.
Nadhani utakuwa unatania.hiv ni kweli wanawake wanaweza tafutwa kwa njia ya mtandao
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom