Natafuta mwalimu wa Kilimo cha matango

Mwangson

Member
Jul 6, 2017
28
45
Hello wanaJF,
Mimi kijana mpambanaji wa kitanzania, natafuta mentor wa kilimo cha matango.

Tafadhali Kama una hints zozote kuhusu kilimo hiki karibu tafadhali.
 

nsereko m

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
2,943
2,000
jukwaa la matangazo kuna mdau anatafuta soko lake mtafute kule akupe abc zake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom