Natafuta mume


masanjuo

masanjuo

Senior Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
140
Points
225
Age
49
masanjuo

masanjuo

Senior Member
Joined Oct 10, 2016
140 225
Mimi ni binti wamiaka 24, elimu yangu ni diploma ya nursing nimejitokeza kwenu wanajamii, nilikuwa natafuta mume aliyeko siriaz na ndoa na sio kuumizana,

sichagui dini lakini awe anajishughulisha na shughuli yoyote ya kumuingzia kipato pia anizidi umri kuanzia miaka 25 kuendelea.
Aliyeko tiyari naomba uje pm tuzungumze.

Note; Utani siitaji kwa sababu nipo siriaz zaidi mnavyofikiria
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,122
Points
2,000
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,122 2,000
Mungu akuongoze
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,370
Points
2,000
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,370 2,000
Tuhamie PM fasta tuyajenge huko
 
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
5,586
Points
2,000
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
5,586 2,000
Ngoja nije bi mdada
 
WABALLA Inc

WABALLA Inc

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2014
Messages
2,721
Points
2,000
WABALLA Inc

WABALLA Inc

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2014
2,721 2,000
Safi Sana Mi nadhani njia hii ni nzuri mtu unaelewa kabisa naingia kwenye mahusiano ya aina gani. Zile date za kufukuzana gizani na kwenye simu unamganda mtu ambaye hujui ana malengo gani na wewe!
Mungu akuongoze dada
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
9,252
Points
2,000
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
9,252 2,000
Napenda sana manesi ila mm mda bado kwakweli. Kila lakheri
 
lamisa

lamisa

Senior Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
186
Points
250
Age
27
lamisa

lamisa

Senior Member
Joined Oct 15, 2016
186 250
Mimi niko tayari nitafute kwenye pm tuelewane, tafadhali usinihangushe
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,861
Points
2,000
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,861 2,000
Mimi ni binti wamiaka 24, elimu yangu ni diploma ya nursing nimejitokeza kwenu wanajamii, nilikuwa natafuta mume alieko siriaz na ndoa nasio kuumizana, sichagui dini lakini awe anajishughulisha na shughuli yoyte yabkumuingzia kipato pia anizidi umri kuanzia miaka 25 kuendelea.

Alieko tiyari naomba uje pm tuzungumze.

Note; Utani siitaji kwasababu nipo siriaz zaidi mnavyofikiria sababu niko siriaz sana.
MWENYEZI Mungu akupe haja ya Moyo wako.
Ukaione Bright future
Na kuzishinda changamoto za ndoa.
Uvumilivu,Kuchukuliana,Kuheshimiana na kubeba majukumu ya kifamilia.
 
van mab

van mab

Senior Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
103
Points
225
Age
45
van mab

van mab

Senior Member
Joined Dec 6, 2016
103 225
Mimi ni binti wamiaka 24, elimu yangu ni diploma ya nursing nimejitokeza kwenu wanajamii, nilikuwa natafuta mume alieko siriaz na ndoa nasio kuumizana, sichagui dini lakini awe anajishughulisha na shughuli yoyte yabkumuingzia kipato pia anizidi umri kuanzia miaka 25 kuendelea.

Alieko tiyari naomba uje pm tuzungumze.

Note; Utani siitaji kwasababu nipo siriaz zaidi mnavyofikiria sababu niko siriaz sana.
Mdada.. Umeajiliwa tayari
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,156
Points
2,000
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,156 2,000
Mimi ni binti wamiaka 24, elimu yangu ni diploma ya nursing nimejitokeza kwenu wanajamii, nilikuwa natafuta mume alieko siriaz na ndoa nasio kuumizana, sichagui dini lakini awe anajishughulisha na shughuli yoyte yabkumuingzia kipato pia anizidi umri kuanzia miaka 25 kuendelea.

Alieko tiyari naomba uje pm tuzungumze.

Note; Utani siitaji kwasababu nipo siriaz zaidi mnavyofikiria sababu niko siriaz sana.
ulikuwa unatafuta? kwa hiyo saizi hutafuti tena?

by the way kama bado unatafta niko hapa nina project flani ya profession yako ko utanifaa sana.
 
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,300
Points
2,000
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,300 2,000
Weka Picha biashara matangazo masingo tuchangamkie
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top