nzalendo Platinum Member Joined May 26, 2009 Posts 13,061 Reaction score 15,131 Oct 28, 2014 #1 NATAFUTA MTU ANAYEPATIKANA MAENEO HAYO KWA AJILI YA KUFANYA NAE BIASHARA FULANI. MIMI KWA SASA NIKO DAR LAKINI NAPAFAHAM VIZURI KWANI NDIO TULIOJENGA BARABARA YA LAMI MAENEO HAYO KUNA FURSA NILIICHUNGULIA HAPO NATAKA TUJARIBU WELCOME:welcome:
NATAFUTA MTU ANAYEPATIKANA MAENEO HAYO KWA AJILI YA KUFANYA NAE BIASHARA FULANI. MIMI KWA SASA NIKO DAR LAKINI NAPAFAHAM VIZURI KWANI NDIO TULIOJENGA BARABARA YA LAMI MAENEO HAYO KUNA FURSA NILIICHUNGULIA HAPO NATAKA TUJARIBU WELCOME:welcome:
Ng'onyo Senior Member Joined Sep 2, 2011 Posts 146 Reaction score 75 Oct 10, 2018 #2 Jamani nauza/napangisha Nyumba Songea ipo Mkuzo karibu na msamala bei ni maelewano. Nipigie 0756 303344 Karibu tufanye biashara.
Jamani nauza/napangisha Nyumba Songea ipo Mkuzo karibu na msamala bei ni maelewano. Nipigie 0756 303344 Karibu tufanye biashara.