tatukiondo
Member
- Aug 6, 2015
- 9
- 0
Haah mi nilikuwa tayar lakin utamchukua nimepata mateso mie mimba miez tisa mchezo jaman
Nikuunganishie housegirl wetu.
Aisee kweli unatafuta Incubator???
kuna dada hapa mtaani yeye ni SHEMALE, anatafuta watu kama wewe, ngoja nikupm namba yake
Haah mi nilikuwa tayar lakin utamchukua nimepata mateso mie mimba miez tisa mchezo jaman
sijaingia ila hata mimi nakuogopa huko any way utapata wa kuzaa nayeMm ni mwanaume! Lkn suala la kuoa naona linapoteza mvuto kila kukicha! Nadhani ww utakuwa ni shaidi kama umeshajiunga ktk chama hicho!!
Dah!! SheMALE tena.... Kumbuka mtoto anarithi kwa baba na mama!! Ss itakuwaje!?
sijaingia ila hata mimi nakuogopa huko any way utapata wa kuzaa naye
Acha woga, au unahisi atakupiga pipe?
Mtu mwanamke lkn asiwe kikongwe! Awe at least kwenye 20's!
Kikongwe ana uwezo wa kuzaa?
Weka picha yako na kipato chako halisi bila hivo utachora chini
nipm tuelewane