Natafuta msichana wa kazi za ndani

Natafuta msichana wa kazi za ndani

Duh! Wabongo wengine ni vigwasa, sio mchezo. Mfanyakazi wa ndani, kazi 24/7, Hana weekend. Mshahara 40,000. Taratibuni jamani. Nao ni binadamu pia.

Weekend ya nini?ataruhusiwa kutoka. Siku ya Jumamosi tu ambayo waajiri/mwajiri wake atakapokuwa nyumbani tena atapewa pesa ya kujikimu siku hiyo huko aendako na atapangiwa muda wa kurudi! Jamani naomba kama kweli mna nia ya kunisaidia kupata huyo dada wa kazi mnisaidie mambo mengine tuyaache ila naamini atafurahia maisha!
 
Hakuna mtu anaefanya kazi 24/7 hata walinzi wanalala
 
Chukua wadohozako mbwa wewe yaani elfu 50? Ushindwe,laya angalau kilo utaeleweka,hujui mshahara mdogo ndio chanzo chavitotovyako kuanza kusagwaa?

Sasa matusi ya nini tena?

Tiba
 
Kama unatafuta msichana wa kazi wasiliana na house maid recruitment agent, ofisi zao zipo mwananyamala. Namba ya simu ni 0718 806 531. Kazi kwako, ushindwe mwenyewe
 
Jamani naomba mtambue kuwa kima cha mshahara huo ni kutokana na majukumu ambayo atakuwa akiyafanya nyumbani kama ifuatavyo: 1:Kutunza usafi wa nyumba. 2:Kujipikia chakula chake kwani hakuna mtua anaeshinda nyumbani mimi na mke wangu tunakuwa kazini toka asubuhi na tunarudi usiku tayari hata chakula tunakuwa tumeshakula mjini kutokana na nature ya kazi zetu: 3:Sina watoto ambao wanashinda nyumbani wote wapo Bording schools. 4:Swala la kufua nguo ni juu yetu na hata siku moja siruhusu dada wa kazi ama anifulie nguo zangu au kufanya usafi wa chumba changu!Hilo ni kosa kubwa sana endapo mke wangu ataruhusu hali hiyo! HIVYO dada huyo wa kazi kubwa zaidi kwake ni uwepo wake nyumbani! Nadhani nimeeleweka! Haya nambieni kwa majukumu hayo mnataka nimlipe kiasi gani zaidi ya 40,000/TAS?

Natamani nimlete mdogo wangu, tatizo ana mtoto umri 1 year.
Mkuu, huo mshahara na majukumu huyo dada ni sawa. Labda jumba liwe kubwa sana ndio itakua balaa.
 
Natafuta msichana wa kazi za ndani mwenye sifa zifuatazo: 1:Awe amehitimu kidato cha iv. 2:Awe anajua kupika vizuri vyakula vya kitanzania. 3:Awe anajua kufanya usafi wa nyumba vizuri. 4:Awe anafanya kazi pasipo kusimamiwa. 5:Awe mwaminifu. MSHAHARA:Tsh 40,000/= kwa mwezi kula,kulala na matibabu ni juu yangu kama mwajiri. Kwa atakaehitaji nafasi hiyo awasiliane kupitia namba ya simu ya mkononi 0715 701 070. Mahali atakapofanyia kazi ni Dar es Salaam Mbezi Beach(Mbezi juu Tatedo)

nenda iringa kawatafute!
 
Kwa msaada wa wengine kuna mama yuko Kongwa huwa shughuli yake ni kutafuta wasichana wa kazi kutoka sehem ile ni wazuri ila ni std seven leaver...0786245109 Mama Rehema...

Hii namba haipatkani mbona
 
Kama unatafuta msichana wa kazi wasiliana na house maid recruitment agent, ofisi zao zipo mwananyamala. Namba ya simu ni 0718 806 531. Kazi kwako, ushindwe mwenyewe

hapo mwananyamala wazushi tuu walinipa msichan unawapa 10,000 ya form na 50,000 ujira wao eti baada ya siku mbili...msichan anakema mamake mgonjwa anataka anamsalimie kuchunguza simu yke yule yule agent amemtafutia kazi sehem nyingine jamani kwa hiyo nikaliwa hela yangu but hawa jamaa ni wazushi wanawachukua wasichana wa humu humu mitaani wanakudanyanga wametoka tanga....sio wakweli hawa...
 
ungekomaa wakutafutie mwingine, hukusoma mkataba wao vizuri? binti akiondoka kabla ya miezi miwili lazima wakutafutie mwingine kwa gharama zilezile.
 
Msichana wa kazi nitakutafutia kutoka kijijini. Utamgharamia nauli yake tu halafu mtakubaliana mshahara. Mimi nina viwanja kinyerezi kifuru nauza kila kimoja Tzs 23,000,000.00 na pia nina shamba ekari tatu Chanika ninauza kila ekari Tzs 28,000,000.00 vilevile nina eneo la ekari nane lipo misugusugu kibaha mita 400 kutoka barabara ya Morogoro linafaa kwa shule Nauza Tzs 320,000,000.00 Maelewano yapo. Nitafute kwa namba 0784 211726
Natafuta msichana wa kazi za ndani mwenye sifa zifuatazo: 1:Awe amehitimu kidato cha iv. 2:Awe anajua kupika vizuri vyakula vya kitanzania. 3:Awe anajua kufanya usafi wa nyumba vizuri. 4:Awe anafanya kazi pasipo kusimamiwa. 5:Awe mwaminifu. MSHAHARA:Tsh 40,000/= kwa mwezi kula,kulala na matibabu ni juu yangu kama mwajiri. Kwa atakaehitaji nafasi hiyo awasiliane kupitia namba ya simu ya mkononi 0715 701 070. Mahali atakapofanyia kazi ni Dar es Salaam Mbezi Beach(Mbezi juu Tatedo)
 
ungekomaa wakutafutie mwingine, hukusoma mkataba wao vizuri? binti akiondoka kabla ya miezi miwili lazima wakutafutie mwingine kwa gharama zilezile.

niliona ni ujinga nilirudi pale lakini nikaona ni magumashi nikaachana nao.... ila hao wadada sio productivity kabisa...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom