Natafuta msichana wa kazi za ndani

Natafuta msichana wa kazi za ndani

Kulea watoto elfu 40 kweli uwe makini usitesewe watoto au kulishwa mambo ya ajabu kama vyakula vya ovyo baridi etc. Hata ndugu yako hatakaa nawe.
Wengi wanawapa yote uliyotaja na kuanzia laki msichana nae ajijenge sio kuteseka bila kuendelea.

Ndio maana hauna msichana acheni ubahiri.
 
ye mwenyewe anafanyakazi masaa kibao afu analipwa kima cha chini ya laki moja na nusu, kwahyo ulitaka amlipe laki moja? afu watoto utamsomeshea wewe? chakula utamnunulia wewe? kodi je? nauli ya kwenda kazini? MSIWE MNAKURUPUKA

Hakuna kukurupuka. Maisha ni kupanga na kuchagua. Kama hauwezi kumlipa ipasavyo, leta ndugu yako akusaidie. Kwa hali kama hii, usistaajabu wanao kulishwa visivyolishwa. Au tafuta kibarua wa part- time: Mon to Frid, 8 to 6 halafu umlipe utakavyo. Sio kazi 24/7 na mshahara kiduchu midhali tu unahitaji mfanyakazi.
 
so hatoshughulika na usafi wa nyumba kufua nguo za wakubwa na shughuli nyingine yoyote isiyohusisha watoto ni watoto tuuuuuuuuuu? au sijaelewaa mimi!!

kazi zinazohusu watoto tu.....wakubwa hagusi...
 
mimi kwa sasa nipo huku kwetu rukwa vijijini nina kilikizo kdogo hivi, huku kuna wadada wa kazi wengi tu wanaotamani kuja dar and others places ambao hata kwa mshahara huo wangeridhika tu, so kwa muhitaji anitafute nimuonganishe nao 0713781217
 
mimi kwa sasa nipo huku kwetu rukwa vijijini nina kilikizo kdogo hivi, huku kuna wadada wa kazi wengi tu wanaotamani kuja dar and others places ambao hata kwa mshahara huo wangeridhika tu, so kwa muhitaji anitafute nimuonganishe nao 0713781217

Mmmh sumbawanga? Haya mnaotaka wasichana wa kazi mpigieni
 
Kwa msaada wa wengine kuna mama yuko Kongwa huwa shughuli yake ni kutafuta wasichana wa kazi kutoka sehem ile ni wazuri ila ni std seven leaver...0786245109 Mama Rehema...
 
nimesikitika form 4 msichana wa ndani na elf 40 salary? not fare! bora ungesema mzoefu bila kuchagua elimu.
hawa wa form four.ndo tunawafundisha ujasiriamali tunawaajiri kwenye vimradi.vyetu hata akipewa laki anaridhika maana anajua anajifunza kitu.kwenye uhousegirl hamtawapata ng'oo...
ila ukitaka msichana wa kukaa nae muda mrefu ongeza hela hiyo halafu umfanye kama mmojawapo wa wanafamilia yako..hapa umeweka vigezo kias kwamba wataogopa na watasema we una mashart...suala la kaz za ndani halihitaji elimu ndugu yang ni weledi tu wa mtu na nidham njema...unaweza mtaka huyo wa form 4 ukashangaa kawa mke mwenzio kama hana maadili...
 
Hakuna kukurupuka. Maisha ni kupanga na kuchagua. Kama hauwezi kumlipa ipasavyo, leta ndugu yako akusaidie. Kwa hali kama hii, usistaajabu wanao kulishwa visivyolishwa. Au tafuta kibarua wa part- time: Mon to Frid, 8 to 6 halafu umlipe utakavyo. Sio kazi 24/7 na mshahara kiduchu midhali tu unahitaji mfanyakazi.

Ungetumia hata ma$aburi yako tu katika kufikiri ungetambua kuwa hajalazimisha mtu kufanya nae kazi, mwajiriwa yeye anahaki ya kukubali au kukataa.... hutaki unaacha pusi wewe.
 
Ungetumia hata ma$aburi yako tu katika kufikiri ungetambua kuwa hajalazimisha mtu kufanya nae kazi, mwajiriwa yeye anahaki ya kukubali au kukataa.... hutaki unaacha pusi wewe.

Slim shade, ha sasa nimekutambua. Wapo watu waliopewa ubongo na Mungu, lakini wewe nadhani anatumia uji. Badala ya kujibu hoja anaanza matusi. Kila MTU Ana Haki yake ndani ya jamii. Kwa sababu tu hawa binadamu wanattoka kwenye familia maskini, sio sababu kwamba ndio wapunjwe. Kama unapokea kima cha chini, hujalazimishwa kuajiri mfanyakazi.
 
Slim shade, ha sasa nimekutambua. Wapo watu waliopewa ubongo na Mungu, lakini wewe nadhani anatumia uji. Badala ya kujibu hoja anaanza matusi. Kila MTU Ana Haki yake ndani ya jamii. Kwa sababu tu hawa binadamu wanattoka kwenye familia maskini, sio sababu kwamba ndio wapunjwe. Kama unapokea kima cha chini, hujalazimishwa kuajiri mfanyakazi.
ukiona maslahi hayafai katika ofisi moja nenda ofisi nyingine katafute ofisi watakayo kulipa vizuri, jamaa analipa kutokana na uwezo wake hivyo hawezi kupangiwa na mtu asiyejua uwezo wake kiuchumi. By the way, unaweza kufungua organization ya kutetea haki za ma-house girl.... inaweza kuwa idea nzuri.
 
Chukua wadohozako mbwa wewe yaani elfu 50? Ushindwe,laya angalau kilo utaeleweka,hujui mshahara mdogo ndio chanzo chavitotovyako kuanza kusagwaa?
Tumia lugha ya staha,kwa kauli zako nimekudharau sana.
 
Kima cha chini cha house girl anayekaa kwako ni sh 35000 kwa mujibu wa serikali na sh 65000 kama hakai kwako. Nuyingine ni maelewano tu
 
jamani jamani!

yani mtu unamtumikisha masaa 24, halafu umlipe TAS 40,000?

how comes?

yani shs 1428 kwa siku...?

shs 59 kwa saa??

akufulie, akuoshee vyombo, akudekie nyumba nzima, sometimes umlazimishe mapenzi kwa jinsi usivyo na adabu, akupikie chakula kitamu na kukulelea watoto!

mzigo woote huu na mengineyo mengi...! kwa shs 40,000?

serikali imesema, kima cha chini cha mshahara ni shs 60,000! na si vinginevyo, huo ni unyonyaji mkubwa!!!
 
ukiona maslahi hayafai katika ofisi moja nenda ofisi nyingine katafute ofisi watakayo kulipa vizuri, jamaa analipa kutokana na uwezo wake hivyo hawezi kupangiwa na mtu asiyejua uwezo wake kiuchumi. By the way, unaweza kufungua organization ya kutetea haki za ma-house girl.... inaweza kuwa idea nzuri.

Ofisi ya nini? Hili ni jukwaa LA mabadiliko, hivyo basi, tunaambiana ukweli. Kila siku hapa tunashambulia the rulling class kwa kutowajali wananchi, bila kujua kwamba Hata sisi mwenyewe ni wanyonyaji.
Unyanysaji wa wafanyakazi wa ndani upo kila sehemu. Unakuta ndani ya nyumba, mama anamake 6 figures, baba ndio usiseme, watoto watu wanasoma private, lakini mfanyakazi wa ndani analipwa elfu 40.
Really! Why? Kwa sababu ni mtoto wa maskini na Hana sauti. Kujali maslahi ya mwenzako haitegemei how much money you make. Wakati mwingine kutegemea moyo wako ulivyo. Nimeona matajiri wa kihindi pale Arusha, ambao wanaviwanda kule Unga Ltd, lakini wafanyakazi wao wa ndani wanalipwa nothing. Kukiko kumlipa vizuri, mfanyakazi anapewa makombo ya dengu na cheuro apeleke nyumbani. Midhali nchi yetu hairegulate mambo kama misharaha ya wafanyakazi wa ndani, ni jukumu letu sisi tunaopiga kelele za mabadiliko ndani ya nchi yetu kuonyesha mfano. Vinginevyo tutakuwa ni wanafiki.
 
Ofisi ya nini? Hili ni jukwaa LA mabadiliko, hivyo basi, tunaambiana ukweli. Kila siku hapa tunashambulia the rulling class kwa kutowajali wananchi, bila kujua kwamba Hata sisi mwenyewe ni wanyonyaji.
Unyanysaji wa wafanyakazi wa ndani upo kila sehemu. Unakuta ndani ya nyumba, mama anamake 6 figures, baba ndio usiseme, watoto watu wanasoma private, lakini mfanyakazi wa ndani analipwa elfu 40.
Really! Why? Kwa sababu ni mtoto wa maskini na Hana sauti. Kujali maslahi ya mwenzako haitegemei how much money you make. Wakati mwingine kutegemea moyo wako ulivyo. Nimeona matajiri wa kihindi pale Arusha, ambao wanaviwanda kule Unga Ltd, lakini wafanyakazi wao wa ndani wanalipwa nothing. Kukiko kumlipa vizuri, mfanyakazi anapewa makombo ya dengu na cheuro apeleke nyumbani. Midhali nchi yetu hairegulate mambo kama misharaha ya wafanyakazi wa ndani, ni jukumu letu sisi tunaopiga kelele za mabadiliko ndani ya nchi yetu kuonyesha mfano. Vinginevyo tutakuwa ni wanafiki.

fungua kampuni yako itakayokuwa inaingiza laki mbili kwa mwezi afu wafanyakazi unawalipa laki tatu
 
Kuna dada aliniomba nimtafutie house girl kutoka huku Iringa, akafanye kazi dar mwaka 2010. Aisee, sasa hivi ni mke mwezie, na jamaa (mume), kampangishe nusu nyumba eneo lisilojulikana. Ingawa mama hakunilaumu anasema ni uzembe wake, ila dah, najisikiaga vibaya sana.

PS: Kuweni makini sana na House Girls wa huku Iringa wanaokuja mjini. Ingawa wanatoka vijijini kweli, ila wepesi sana wa kuiba waume wa watu. Sio kwamba wanajua sana mambo, hapana, dawa za uganga nasikia zinahusika.
 
Kwa msaada wa wengine
kuna mama yuko Kongwa huwa shughuli yake ni kutafuta wasichana wa kazi
kutoka sehem ile ni wazuri ila ni std seven leaver...0786245109 Mama
Rehema...

Nimempigia simu mama rehema kaniambia kuwa atanitumia jumatatu,vp wafanyakazi uwa ni wazuri na wachapa kazi??
 
Jamani naomba mtambue kuwa kima cha mshahara huo ni kutokana na majukumu ambayo atakuwa akiyafanya nyumbani kama ifuatavyo: 1:Kutunza usafi wa nyumba. 2:Kujipikia chakula chake kwani hakuna mtua anaeshinda nyumbani mimi na mke wangu tunakuwa kazini toka asubuhi na tunarudi usiku tayari hata chakula tunakuwa tumeshakula mjini kutokana na nature ya kazi zetu: 3:Sina watoto ambao wanashinda nyumbani wote wapo Bording schools. 4:Swala la kufua nguo ni juu yetu na hata siku moja siruhusu dada wa kazi ama anifulie nguo zangu au kufanya usafi wa chumba changu!Hilo ni kosa kubwa sana endapo mke wangu ataruhusu hali hiyo! HIVYO dada huyo wa kazi kubwa zaidi kwake ni uwepo wake nyumbani! Nadhani nimeeleweka! Haya nambieni kwa majukumu hayo mnataka nimlipe kiasi gani zaidi ya 40,000/TAS?
 
Div five hawezi pata kazi mkuu?
Vipi kwani hiyo nyumba menu yake imeandaliwa kwa lugha ya kiingereza? If not kigezo cha elimu kinatoka wapi?

Sijazungumzia swala la lugha nimezungumzia elimu! Kama hataki kuajiliwa kwa kuwa yeye ni form 4 basi aendelee kusoma apate kazi nzuri zaidi! ntakulipia!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom