Natafuta mpiga Gitaa la Solo na Spanish na wadada wawili wanaoimba Western Covers | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpiga Gitaa la Solo na Spanish na wadada wawili wanaoimba Western Covers

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Michael Ngusa, Apr 4, 2016.

  1. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Habari wana JF,

    Natafuta mpiga Gitaa la Solo na Spanish: Awe anajua Gitaa haswaa, sio ubabaishaji. Pia wadada wawili wanaoimba Local & Western Covers (nyimbo mpya na za zamani zinazopendwa). Naomba wawe na uzoefu na shughuli za Band, kutumbuiza kwenye 5 star Hotels n.k.

    Kama ni wewe au unamfahamu mtu, plz niPM namba za simu kwa mawasiliano.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2016
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,178
    Likes Received: 2,036
    Trophy Points: 280
    Kuna Dada mmoja wa Kiganda alikuwa akiimba kwenye bendi ya Calabash Pub atakufaa sana.
    Kwa sasa hayupo ila unaweza kupita hapo labda utapata namba ya simu
     
  3. Mzigua90

    Mzigua90 JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2016
    Joined: Sep 23, 2014
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2,310
    Trophy Points: 280
    Najaribu kukupm nashindwa. Kuna mmoja namfahamu atakufaa kwenye kuimba covers
     
  4. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2016
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 3,520
    Trophy Points: 280
    Mkuu mi najua kupiga Marimba kama utanihitaji sawa
     
  5. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Fanya kureply.
     
  6. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2016
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,875
    Likes Received: 5,832
    Trophy Points: 280
    Unalipa vizuri nikupe mafundi ? Manake nyinyi wenye band Mara nyingi mnawanyonya sana wasanii..!
     
  7. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Nalipa vizuri mkuu. Nipe mafundi.
     
  8. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2016
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,875
    Likes Received: 5,832
    Trophy Points: 280
    NakuPM namba zao!
     
  9. J33

    J33 JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2016
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 1,352
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Yule dada alikuwa yupo powa sana , mara ya mwisho alikuwa anatumbuiza akiwa ni mjamzito inawezekana analea sasa iv.

    Duc in Altum
     
  10. Sauli

    Sauli JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2016
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    mpiga solo tafuta Dogo instagram au Facebook anatumia jina la Emmanuel gripa alimaarufu kama emmasolo huyu ni balaa, ukishindwana naye kuna mdogo wake anaitwa Sam gripa anaweza akakufaa, pia Facebook tafuta mtu anaitwa nahum Gideon, au Emmanuel mopao


    WaPo wengi haswa makanissani sijui kama utaweza kufikia Bei zao na conditions mtakazofikiana

    wengine ni samboya Sam yonah ila hawa wote Wana studio zao pamoja na emmagripa sijui kama watakuwa tayari Kufanya kazi chini ya band ya mtu kwa Muda mrefu
     
  11. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2016
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,875
    Likes Received: 5,832
    Trophy Points: 280
    Haya Mkuu nenda PM
     
  12. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Ndio nimetokako mkuu. Asante sana.
     
  13. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2016
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,875
    Likes Received: 5,832
    Trophy Points: 280
    0718605622..Mkuu huyu ni yule dogo wa kuimba! Mpigie Mtajie jina langu tu kama kawa! Halafu Mwambie anitafute nimpe gita, linanijazia tu nafasi.
     
  14. torvic

    torvic JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2016
    Joined: Mar 9, 2016
    Messages: 1,526
    Likes Received: 2,945
    Trophy Points: 280
    mkuu,vipi mpiga vilimbi umuitaji??
     
  15. Melvine

    Melvine Senior Member

    #15
    Apr 7, 2016
    Joined: Apr 3, 2013
    Messages: 181
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Sorry.!
    Mimi ni SOUND ENGINEER na SOUND RECORDING (Producer) na nina experience na kazi iyo kwa miaka7. Please kama unahitaji huduma yangu naomba unipe nafasi maana ndo kwanza nimemaliza chuo na ajira ngumu.
    Thanx in advance

    +255 718 515171
     
Loading...