Natafuta mota za mashine ya kusaga na kukoboa

Natafuta mota za mashine ya kusaga na kukoboa

JohnAM

New Member
Joined
Jul 8, 2025
Posts
2
Reaction score
0
Ni kijana nataka kufanya biashara za nafaka mashariki mwa DRC naomba ushauri wa kupata mortar na mashine za kusaga na kukoboa.

Na makadirio ya garama na mapato ahsanteni.
 
Ni kijana nataka kufanya biashara za nafaka mashariki mwa DRC naomba ushauri wa kupata mortar na mashine za kusaga na kukoboa.

Na makadirio ya garama na mapato ahsanteni.
Nicheki ninayo nauza
 
Ni kijana nataka kufanya biashara za nafaka mashariki mwa DRC naomba ushauri wa kupata mortar na mashine za kusaga na kukoboa.

Na makadirio ya garama na mapato ahsanteni.
sema unataka ya Hp ngapi
 
Back
Top Bottom