Natafuta mnunuzi wa mahindi

Natafuta mnunuzi wa mahindi

Simplicity.

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2013
Posts
2,636
Reaction score
1,664
Wakuu.

Nauza mahindi kiasi cha magunia 500 hivi, yapo mkoani. Bei sio chini ya Tshs. 40,000/= kwa gunia. Mwenye nia ya kununua anipm kwa maelezo zaidi. Pia waweza kupata hadi magunia 1000.
 
Mkuu nikitaka kumi utaniuzia ?

Niko Dar, magunia yanakilo ngapi ?
 
pole sana kwani huo ni mzigo mkubwa kidogo, naomba uweze kuPM kwenye inbox yangu then we can discusss kama hutajali .mimi mahitaji yangu ni makubwa kidogo kwa mwezi nahitaji gunia 500,
 
aisee, upo mkoa gani? kwani huwa unauzia wapi? au ndo kilimo chako cha kwanza? usijali mkuu wateja wapo wengi utapata tu, sembe, dona, makande. hela ipo hapo.
 
binafsi pia nilipenda kuja na mtazamo tofauti, kama kuna mtu ana mahindi na hana soko binafsi nafanya agroprocessing ya unga na niko mikoa ya kada ya ziwa, kama kuna mtu mwenye mzigo mkubwa binafsi naweza kutoa offer kama ifuatayo, ntakupa sehemu ya kuweka mzigo wako, ntatoa usafiri wa kusafirisha hadi eneo langu la kazi, hata hivyo mwenye mahindi atahuza mzigo wake kwa bei ambayo alipanga kuuza kwa jumla, binafsi ntahitaji gharama ndogo ya processing na packing baada ya kuuza, mfano wewe umepanga kuuza gunia elfu 40,000 lakini baada ya processing na packing likauzwa mfano kwa Tzs 55,000 hapo utachukua chako Tzs 40,000 na zile Tzs 15,000 itakuwa ndo malipo yangu kwa maana ya gharama usafirishaji, gharama ya processing and labour cost, kazi kwenu kwa wenye stock ya mahindi na hujui uyauze wapi.
 
binafsi pia nilipenda kuja na mtazamo tofauti, kama kuna mtu ana mahindi na hana soko binafsi nafanya agroprocessing ya unga na niko mikoa ya kada ya ziwa, kama kuna mtu mwenye mzigo mkubwa binafsi naweza kutoa offer kama ifuatayo, ntakupa sehemu ya kuweka mzigo wako, ntatoa usafiri wa kusafirisha hadi eneo langu la kazi, hata hivyo mwenye mahindi atahuza mzigo wake kwa bei ambayo alipanga kuuza kwa jumla, binafsi ntahitaji gharama ndogo ya processing na packing baada ya kuuza, mfano wewe umepanga kuuza gunia elfu 40,000 lakini baada ya processing na packing likauzwa mfano kwa Tzs 55,000 hapo utachukua chako Tzs 40,000 na zile Tzs 15,000 itakuwa ndo malipo yangu kwa maana ya gharama usafirishaji, gharama ya processing and labour cost, kazi kwenu kwa wenye stock ya mahindi na hujui uyauze wapi.

Kwa sasa nina mambo mengi kiasi kwamba sitaweza kufuata hatua hizo ulizoelezea hapo juu. Ninachotaka ni kumwuuzia mtu, tena anayafuata mwenyewe mkoani, basi.
 
mwaka huu mahindi mengi sana, NFRA wanakopa bila kulipa.a nayehitaji mahindi anaweza kuniinbox pia.
 
hello colleague,

pole sana brother, kwa ujumla itakuwa ngumu kwani huo ni mzigo mkubwa na unahitaji bulk cash, mbali na ilo bado price yako kidogo ipo juu sana ukilinganisha na bei zilizopo huku kwa sasa, hapa Mwanza mahindi yanafika kwa bei ya Tzs 36,000 ya ujazo wa kawaida while ujazo mzuli kuanzia kg 115 hadi 123 inafika kwa Tzs 40,000, watu wanachukua mzigo jirani Tabora bei ya jumla pale mjini ni Tzs 30,000 kwa gunia la kg 108 wakati ukisogea pembeni kijijini bei ni Tzs 24,000 hadi Tzs 18000, angalia kwani msimu watu wamenza mafuno mapya ya msimu huu hayo kidogo yatapunguza bei pia.

kwa ushahuri wa bure embu yaweke dawa ili yawe salama, then keep in touch, my cell -0784 939254 na pia 0767 780004 tunaweza hapo baadae kufanya kazi sir.niweze kujua pia number yako na pade zipi unapatikana.
 
mkuu nimecheki habari time hii inaonekana sudan kuna njaa sana,nadhani itakuwa poa kama wenye mizigo mikubwa namna hiyo mkalifikiria soko la africa mashariki pia Namna mtavyoweza kuungana na kufika sehemu kama hizo mkauza bidhaa zenu .
 
Kiongozi ulinitafutaa ili tuongee bei ya mahindi lkn naona namba yako nimepoteza tayari |nitashukuru lam kama utaweza kunitafuta maana namba yangu nilituma inbox!
 
hello colleague,

pole sana brother, kwa ujumla itakuwa ngumu kwani huo ni mzigo mkubwa na unahitaji bulk cash, mbali na ilo bado price yako kidogo ipo juu sana ukilinganisha na bei zilizopo huku kwa sasa, hapa Mwanza mahindi yanafika kwa bei ya Tzs 36,000 ya ujazo wa kawaida while ujazo mzuli kuanzia kg 115 hadi 123 inafika kwa Tzs 40,000, watu wanachukua mzigo jirani Tabora bei ya jumla pale mjini ni Tzs 30,000 kwa gunia la kg 108 wakati ukisogea pembeni kijijini bei ni Tzs 24,000 hadi Tzs 18000, angalia kwani msimu watu wamenza mafuno mapya ya msimu huu hayo kidogo yatapunguza bei pia.

kwa ushahuri wa bure embu yaweke dawa ili yawe salama, then keep in touch, my cell -0784 939254 na pia 0767 780004 tunaweza hapo baadae kufanya kazi sir.niweze kujua pia number yako na pade zipi unapatikana.

Poa, nimeyaweka dawa.
 
binafsi pia nilipenda kuja na mtazamo tofauti, kama kuna mtu ana mahindi na hana soko binafsi nafanya agroprocessing ya unga na niko mikoa ya kada ya ziwa, kama kuna mtu mwenye mzigo mkubwa binafsi naweza kutoa offer kama ifuatayo, ntakupa sehemu ya kuweka mzigo wako, ntatoa usafiri wa kusafirisha hadi eneo langu la kazi, hata hivyo mwenye mahindi atahuza mzigo wake kwa bei ambayo alipanga kuuza kwa jumla, binafsi ntahitaji gharama ndogo ya processing na packing baada ya kuuza, mfano wewe umepanga kuuza gunia elfu 40,000 lakini baada ya processing na packing likauzwa mfano kwa Tzs 55,000 hapo utachukua chako Tzs 40,000 na zile Tzs 15,000 itakuwa ndo malipo yangu kwa maana ya gharama usafirishaji, gharama ya processing and labour cost, kazi kwenu kwa wenye stock ya mahindi na hujui uyauze wapi.

Dah hapa ndg unataka kutapeli watu aisee, biashara gani hiyo hata kichaa hawezi kufanya.
 
Back
Top Bottom