Natafuta mkopo

Natafuta mkopo

ngosha2011

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Posts
681
Reaction score
87
Mimi ni mwajiriwa wa serikali,nna mwaka 1 na miezi nane kazini,natafuta sehemu ya kukopa yenye riba nafuu,maana nimeenda bank ya NMB unakopitia mshahara wangu,wananiambia mpaka niwe barua ya kuthibitishwa kazini,ila barua ya kuajiriwa ninayo,nna shida ya fedha kidogo ya haraka,mawazo kwenu naomba msinibeze
 
Yaani we umeajiriwa mwaka tu umekuwa na shida ya mkopo wa haraka.
Hakuna njia salama zaidi ya kufuata taratibu za Bank.
Hatukubezi ila tunakubezua
 
Mimi ni mwajiriwa wa serikali,nna mwaka 1 na miezi nane kazini,natafuta sehemu ya kukopa yenye riba nafuu,maana nimeenda bank ya NMB unakopitia mshahara wangu,wananiambia mpaka niwe barua ya kuthibitishwa kazini,ila barua ya kuajiriwa ninayo,nna shida ya fedha kidogo ya haraka,mawazo kwenu naomba msinibeze

nenda taasis nyingne hawana complications kam nmb wao ni salary slip,kitambulisho cha kaz,na bank statement bas pesa unapat
 
Yaani we umeajiriwa mwaka tu umekuwa na shida ya mkopo wa haraka.
Hakuna njia salama zaidi ya kufuata taratibu za Bank.
Hatukubezi ila tunakubezua

Usiseme hivyo kuna matatizo ya gafla yanakukumbuka kaka
 
Majuzi tu ulikuwa na shida haice ukataka ukope ulipe taratibu mwenzako unataka asikope, acha hizo si kila sehemu ukoment kwenye jukwaa hili.
https://www.jamiiforums.com/matangazo-madogo/715029-hiace-dungu-kulipa-kwa-awamu-inatakiwa.html

Unakumbuka na wewe enzi zako,ungekuwa Zanzibar ungepata rahisi sana.
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-biashara-na-uchumi/303246-heshima-zenu-wakuu.html
wakuu mimi naomba kwa yeyote mtu anayeweza kunikopesha 3mil tuwasiliane nataka niazishe biashara ndogo dhamana nitaweka,,,,

Kwe hasira ukarejea tena,huku watu wameuchuna
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...-wakuu-naomba-mtu-yeyote-anikopeshe-3mil.html
kuwa makini mjini hapa,uta..

Hapa vipi
https://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/472197-wanawake-wa-kinyaturu.html

Hapa ulikuwa na adabu kiasi,
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...-shida-ila-zitofautiana-kwa-degree-flani.html

Mkeo umeodisha kweli
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...-kbadlisha-ktuo-cha-kaz-na-wife-sekondar.html

Kesho usirudie tena,humu watu watoa ushauri sio pesa hovyo hovyo
 
Unakumbuka na wewe enzi zako,ungekuwa Zanzibar ungepata rahisi sana.
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-biashara-na-uchumi/303246-heshima-zenu-wakuu.html
wakuu mimi naomba kwa yeyote mtu anayeweza kunikopesha 3mil tuwasiliane nataka niazishe biashara ndogo dhamana nitaweka,,,,

Kwe hasira ukarejea tena,huku watu wameuchuna
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...-wakuu-naomba-mtu-yeyote-anikopeshe-3mil.html
kuwa makini mjini hapa,uta..

Hapa vipi
https://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/472197-wanawake-wa-kinyaturu.html

Hapa ulikuwa na adabu kiasi,
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...-shida-ila-zitofautiana-kwa-degree-flani.html

Mkeo umeodisha kweli
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...-kbadlisha-ktuo-cha-kaz-na-wife-sekondar.html

Kesho usirudie tena,humu watu watoa ushauri sio pesa hovyo hovyo

Yaani mi nna shida ye analeta utani,kwa nini baadhi ya watanzania utani mwingi?kumbe yeye ndio majanga,bora yangu mimi nataka kukopea kamshahara kangu
 
Back
Top Bottom