Natafuta mke


Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
hello wana JF mimi ni baba wa mtoto mmoja wa kiume na nina miaka 26 na bs in computer science tatizo langu ni kwa bahati mbaya tulishindwana na mama wa mwanangu na kukimbilia Dubai kwa ndugu zake.Shida yangu ni kumpata binti mwenye kuanzia 18 hadi 25 years ambaye tutafanya mipango ya kuoana. Sifa elimu isiyopungua form 4 na awe na mvuto sii sana na tabia awe ni mcha mungu na mwenye hofu ya mungu.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Mlikosana nin na mama erick?
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
Mlikosana nin na mama erick?
<br />
<br />
alikuwa ananijia juu sana kwa kujiamini bila kutambua nafasi yake kama mke kutokana na kiburi cha uwezo wa familia yao
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,673
Likes
1,186
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,673 1,186 280
Baba eric bwana...hebu nenda Dubai ukamchukue mama watoto wako...Eric anammiss mama yake.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
<br />
<br />
alikuwa ananijia juu sana kwa kujiamini bila kutambua nafasi yake kama mke kutokana na kiburi cha uwezo wa familia yao
je unadhani hiyo ndo sababu ya msingi kumwacha mke???

je huyu unayetafuta unataka vigezo vipi??? wewe ni mwenyeji wa mkoa gani???
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
<font size="3"><span style="font-family: trebuchet ms">Baba eric bwana...hebu nenda Dubai ukamchukue mama watoto wako...Eric anammiss mama yake.</span></font>
<br />
<br />
familia yao walimngangania mtoto so nilimchukua kwa nguvu mwanangu ila nauli kaka nitaanzia wapi?
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
je unadhani hiyo ndo sababu ya msingi kumwacha mke???<br />
<br />
je huyu unayetafuta unataka vigezo vipi??? wewe ni mwenyeji wa mkoa gani???
<br />
<br />
yeye aliamua kuondoka baada ya kujaribu kumwonya akajikataa
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
<br />
<br />
yeye aliamua kuondoka baada ya kujaribu kumwonya akajikataa
  1. njia zipi ulitumia kumwonya ????
  2. baada ya kuondoka ulijaribu kutafuta suluhu naye ???
  3. tangu mmeachana ni muda gani umepita???
  4. je mna mawasiliano naye ???
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Jichange ukamchukue mama watoto wako kama bado wampenda.
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
<ol class="decimal"><li>njia zipi ulitumia kumwonya ????</li><li> baada ya kuondoka ulijaribu kutafuta suluhu naye ???</li><li>tangu mmeachana ni muda gani umepita???</li><li>je mna mawasiliano naye ???</li></ol>
<br />
<br />
nilitoka naye out nikamwelezea mambo yote aliyokuwa anafanya sipendezwi nayo. Akashindikana mwisho niliwahusisha kaka zangu na wake ambao wapo hapa dar ikashindikana. Nilimwandikia emails hajibu wala nini nikimtumia sms via facebook ananiblock nikimpigia simu ananiongelea kwa dharau na kashfa kibao.tuna miaka 3
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
je unadhani hiyo ndo sababu ya msingi kumwacha mke???&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
je huyu unayetafuta unataka vigezo vipi??? wewe ni mwenyeji wa mkoa gani???
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
vigezo nimevielezea hapo juu.mimi ni mchaga
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Wapo wengi JF utawapata subiri kidogo sasa hivi watanza kumiminika kwa hiyo kazi kwako.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
<br />
<br />
nilitoka naye out nikamwelezea mambo yote aliyokuwa anafanya sipendezwi nayo. Akashindikana mwisho niliwahusisha kaka zangu na wake ambao wapo hapa dar ikashindikana. Nilimwandikia emails hajibu wala nini nikimtumia sms via facebook ananiblock nikimpigia simu ananiongelea kwa dharau na kashfa kibao.tuna miaka 3
je ukimpigia simu huwa unaongelea suala la mtoto na ulishawahi kumuomba akuletee mtoto umuone???
hujasema vigezo vya huyo mpya umtakae
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
nimtakae awe na elimu isiyopungua form 4. Awe maji ya kunde mrefu kama mimi 176 cm portable or mnene wastani, mpole, mtaratibu, umri bellow my age, awe ni mcha mungu na mwenye hofu ya mungu
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
nimtakae awe na elimu isiyopungua form 4. Awe maji ya kunde mrefu kama mimi 176 cm portable or mnene wastani, mpole, mtaratibu, umri bellow my age, awe ni mcha mungu na mwenye hofu ya mungu
kila la heri katika suala hili ila kuwa makini kwani maamuzi mara nyingi hufanywa na nguvu ya mapenzi kwa wakati huo na kumbuka watu hubadilika kwa vile wana malengo fulani wayafikie ... ni pm
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
kila la heri katika suala hili ila kuwa makini kwani maamuzi mara nyingi hufanywa na nguvu ya mapenzi kwa wakati huo na kumbuka watu hubadilika kwa vile wana malengo fulani wayafikie ... ni pm
<br />
<br />
umeipata pm yangu?
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,907
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,907 13 145
inavyoonekana hamkuoana, vijana muwe mnaangalia na wanawake mnaozaa nao, wengine watawapunguzia maisha ya kuishi kwa stress. Pole Baba Erick, natumaini warembo wa JF watajitokeza.
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152