Natafuta mke wa kuoa

Natafuta mke wa kuoa

Natafuta mwanamke wa kuoa mwenye umri kuanzia miaka 30-37,Dini awe mkristu,mwenye upendo wa kweli.
Sifa zangu umri 38,mkristu,mpambanaji pia,. Tuwasiliane kwa namba 0722762837. Karibu Sana tuanzishe familia ya upendo, Aman,nafuraha.
Kwani wadada wa kimachame wameisha huko MACHAME?
 
Natafuta mwanamke wa kuoa mwenye umri kuanzia miaka 30-37,Dini awe mkristu,mwenye upendo wa kweli.
Sifa zangu umri 38,mkristu,mpambanaji pia,. Tuwasiliane kwa namba 0722762837. Karibu Sana tuanzishe familia ya upendo, Aman,nafuraha.
Nina jirani yangu atakufaa, tena yeye bikira kabisa halafu ana tako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom