Natafuta mke wa kuoa kwa mkataba - tenable for 5 years!

Natafuta mke wa kuoa kwa mkataba - tenable for 5 years!

Simplicity.

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2013
Posts
2,636
Reaction score
1,664
Natafuta mwanamke ambaye nitamuoa kwa mkataba (tenable for 5 years, renewable subject to satisfaction). Nimegundua kuwa wanawake wengi ni very stupid na akili zao zina deteriorate (progressively become worse) with time katika mahusiano! Kwa hiyo natafuta mwanadada ambaye tutadumu naye kwenye ndoa, sio zaidi ya miaka 5, muda ambao nadhani atakuwa hajafilisika sana kiakili. Awe mzuri na mwenye akili timamu (above average).

Wanawake wengi wanakuwa kwenye uhusiano mguu nje mguu ndani, halafu ukipata challenge au yeye akipata challenge ndogo tu, badala ya kuikabili na kuichukulia challenge kama njia ya kujiimarisha, anaigeuza kuwa tatizo kubwa sana kwenye mahusiano halafu anaanza kujenga sababu mfu za kujitoa kwenye uhusiano.

Nitakuwa mtanzania wa kwanza kudeclare publicly ndoa ya mkataba!

Mdada mwenye mrengo kama wangu na sifa nilizozitaja, NIPM. Over.

In addition, contract ni pensionable - Fao la kujitoa kwenye ndoa.
 
wewe kwanza unaakili za kushikiwa ndio maana umeshajiaandia mikaa ya kukaa na mtoto wa watu miaka 5. ndugu anza kujiangalia na ww unamatatizo gani kwanza kabla ya kumpa huyo mtu huo mkataba
 
Wa mkataba utawapata wengi tu kuanzia hapa jf, facebook, bongo movie na sehemu za starehe wapo kibao tu.
 
mimi hapa lakini i want to know ...

  • nataka kujua unaingiza kipato kiasi gani kwa mwezi?
  • kama utaweza pale mtoto akitokea uwe 100% responsible kwa mtoto na mimi?
  • lazima ujiandae kujenga nyumba atakayoishi mwanao na usafiri wake...(mtoto atakuwa bosi wangu)
  • uwe tayari kufungua account ya mtoto ambayo itakuwa tofauti na matumizi yake ya kila siku..
kama utaweza timiza hayo lete mkataba hapa......
 
mimi hapa lakini i want to know ...

  • nataka kujua unaingiza kipato kiasi gani kwa mwezi?
  • kama utaweza pale mtoto akitokea uwe 100% responsible kwa mtoto na mimi?
  • lazima ujiandae kujenga nyumba atakayoishi mwanao na usafiri wake...(mtoto atakuwa bosi wangu)
  • uwe tayari kufungua account ya mtoto ambayo itakuwa tofauti na matumizi yake ya kila siku..
kama utaweza timiza hayo lete mkataba hapa......

safi sana hii imetulia
 
Kwanza ushamdhalilisha mwanamke kwa ujumla...unataka umfanyeee kisha umuache.. Ingia google utapata watu wa design hiyo..
 
Natafuta mwanamke ambaye nitamuoa kwa mkataba (tenable for 5 years, renewable subject to satisfaction). Nimegundua kuwa wanawake wengi ni very stupid na akili zao zina deteriorate (progressively become worse) with time katika mahusiano! Kwa hiyo natafuta mwanadada ambaye tutadumu naye kwenye ndoa, sio zaidi ya miaka 5, muda ambao nadhani atakuwa hajafilisika sana kiakili. Awe mzuri na mwenye akili timamu (above average).

Wanawake wengi wanakuwa kwenye uhusiano mguu nje mguu ndani, halafu ukipata challenge au yeye akipata challenge ndogo tu, badala ya kuikabili na kuichukulia challenge kama njia ya kujiimarisha, anaigeuza kuwa tatizo kubwa sana kwenye mahusiano halafu anaanza kujenga sababu mfu za kujitoa kwenye uhusiano.

Nitakuwa mtanzania wa kwanza kudeclare publicly ndoa ya mkataba!

Mdada mwenye mrengo kama wangu na sifa nilizozitaja, NIPM. Over.

Mkuu, ungeanza na wale wa mkataba wa masaa kadhaa. Baadae wa mkataba wa siku nzima. Baadae wa week, mwezi, mwaka huku ukipata uzoefu. Miaka mitano parefu kidogo kuvunja mkataba inaweza kukugharimu!
 
rafiki achana naye huyu kwani ajui alisemalo
hajui kuwa yeye alitokana na mwanamke kama angeminywa
asingeliona jua la dunia hii watu kama hawa kwnn mnasumbuka nao?
Huyo mwanamke tayari ushasema ni hana akili wewe unamtaka wa nini mtu asiye na akili??
 
mimi hapa lakini i want to know ...

  • nataka kujua unaingiza kipato kiasi gani kwa mwezi?
  • kama utaweza pale mtoto akitokea uwe 100% responsible kwa mtoto na mimi?
  • lazima ujiandae kujenga nyumba atakayoishi mwanao na usafiri wake...(mtoto atakuwa bosi wangu)
  • uwe tayari kufungua account ya mtoto ambayo itakuwa tofauti na matumizi yake ya kila siku..
kama utaweza timiza hayo lete mkataba hapa......

Duuh... Akifanya haya yote lazima aombe kurenew contract
 
Back
Top Bottom