Natafuta mke. Serious


njilebajaji

njilebajaji

Member
Joined
Sep 4, 2016
Messages
10
Likes
1
Points
5
Age
49
njilebajaji

njilebajaji

Member
Joined Sep 4, 2016
10 1 5
Mimi ni kijana wa kiume, nipo single, nimeajiriwa serikalini. Nina miaka 33. Natafuta mke. Awe na umri chini ya miaka 35. Sichagui dini. Kwa yeyote atakaekuwa tayari tuwasiliane 0689027050
 
F

Feeling Haillee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2016
Messages
205
Likes
96
Points
45
Age
103
F

Feeling Haillee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2016
205 96 45
Mimi ni kijana wa kiume, nipo single, nimeajiriwa serikalini. Nina miaka 33. Natafuta mke. Awe na umri chini ya miaka 35. Sichagui dini. Kwa yeyote atakaekuwa tayari tuwasiliane 0689027050
Hahaaa, yan ulowahi ku- do nao wako wp???
 
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
3,021
Likes
4,134
Points
280
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
3,021 4,134 280
You are crazy my fellow, just use your mind to analyze categories of women that you want. Wanawake wote ni wazuri lakini si kwa kila mwanaume.
Nisamehe.Nimekujibu hivi kwa hasira tu.
Kosea kuoa utaomba ufe au utajiona uko sawa kumbe umegeuzwa msukule hai.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Wasiliana na miss Natafuta.Nilisoma Comment yake jana kwamba anatafuta kuzaa mtoto kwa hiyo mkiwasiliana mnaweza kupata muafaka maana mtoto na ndoa zinaendana.
 
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
5,173
Likes
5,948
Points
280
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
5,173 5,948 280
mmm chura hutaki???
hutaki mweupe mrefu???
mwenye masters na kazi ya maana...
ambae haombi hela..bikra:D:D:D:D
 
njilebajaji

njilebajaji

Member
Joined
Sep 4, 2016
Messages
10
Likes
1
Points
5
Age
49
njilebajaji

njilebajaji

Member
Joined Sep 4, 2016
10 1 5
Wasiliana na miss Natafuta.Nilisoma Comment yake jana kwamba anatafuta kuzaa mtoto kwa hiyo mkiwasiliana mnaweza kupata muafaka maana mtoto na ndoa zinaendana.
How can I contact her??
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,531
Likes
7,145
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,531 7,145 280
una miaka 33 au 46
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
How can I contact her??
Ingia kwenye Post inayosema,"Shule ya Msingi Asisi karibu na Kandoto Sekondari;Kama una mtoto hapo chukua hatua."Ipo kenye Jukwaa la Hoja Mchanganyiko.Utam-inbox.
 
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
537
Likes
129
Points
60
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
537 129 60
Njilebajaji....usitafute mke,badala yake tafuta mpenzi,kwa taarifa yako MKE ni matokeo,.....kabla ya kupata MKE kuna mchakato unaohitaji muda na rasilimali nyingine ikiwa pamoja na wewe mwenyewe....Nakusahuri tafuta mpenzi kwanza,ishi kwenye mapenzi,usiogope kuwa na wengi na kwa wakati mwingi,wacha moyo upende,kubali kudanganywa,kubali kuibiwa,kubali kila aina ya ubaya na uzuri pia,kisha utampata MKE,......wewe ni MUME na yeye ni MKE, je,huyo MKE ni nani?,rafiki,mpenzi,member wa jamii forum,mfanyakazi wa serikali kama wewe,mfanyabiashara,jirani,jamaa,ila si ndugu,MKE si dada yako,wala mama yako,wala MKE wa rafikio,....MKE ana raha,MKE ni mtamu,MKE ni jasiri,MKE ana UKE...tena mtamu,msafi,wako peke yako,..........ngoja kwanza nimsikilize huyu wangu,nitarudi kwani nasikia kaniita.......MKE kwanza..
 
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
1,540
Likes
1,286
Points
280
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
1,540 1,286 280
hahahaa! id yako njile wewe, kwaio leo umemsahau yule mteja wako wa bajaji uliyemzoeza kumbeba bure! umechoshwa na mizinga! baada ya utan huo, turudi mada kuu: mkuu njilebajaji mwanamke waweza kumtafuta kwa mbinu yoyote lakini MKE hatafutwi kwa matangazo kama ya kununua simu, tv, hari, kiwanja, viatu, shati n. k. hata kama ni kwa urahisi wa utandawazi wa enzi hizi. fahamu ndoa ni taasisi na ina misingi na taratibu za kuijenga. ukishakosea hatua ya mwanzo utakuwa umeshachagua anguko la kishindo mbeleni. kikubwa; tuliza akili yako, tengeneza vigezo unavyohitaji MKEO awe navyo (wasifu) mwonekano wa nje, elimu, jamii alikokulia (maadili kwa ujumla wake), ucha Mungu na nidhamu ya mama huleta picha ya tabia ya watoto mkibarikiwa kuwa nao. ila ukiegemea sifa za mjumuiko (generalised) kumbuka huyo unayemtafuta sio mwanafunzi wa saikolojia na wewe sio mwalimu wake hadi ujiandae kumfunza, ni kuwa unamwandaa awe mshirika muhimu ktk ujenzi wa familia yenu. chonde usirudi mwakani hapa jukwaani na thread MSAADA: NAOMBENI USHAURI WA NDOA!
 
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
1,540
Likes
1,286
Points
280
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
1,540 1,286 280
Njilebajaji....usitafute mke,badala yake tafuta mpenzi,kwa taarifa yako MKE ni matokeo,.....kabla ya kupata MKE kuna mchakato unaohitaji muda na rasilimali nyingine ikiwa pamoja na wewe mwenyewe....Nakusahuri tafuta mpenzi kwanza,ishi kwenye mapenzi,usiogope kuwa na wengi na kwa wakati mwingi,wacha moyo upende,kubali kudanganywa,kubali kuibiwa,kubali kila aina ya ubaya na uzuri pia,kisha utampata MKE,......wewe ni MUME na yeye ni MKE, je,huyo MKE ni nani?,rafiki,mpenzi,member wa jamii forum,mfanyakazi wa serikali kama wewe,mfanyabiashara,jirani,jamaa,ila si ndugu,MKE si dada yako,wala mama yako,wala MKE wa rafikio,....MKE ana raha,MKE ni mtamu,MKE ni jasiri,MKE ana UKE...tena mtamu,msafi,wako peke yako,..........ngoja kwanza nimsikilize huyu wangu,nitarudi kwani nasikia kaniita.......MKE kwanza..
unafaa kutumwa kupeleka posa. nimependa MKE NI MTAMU.....! JF RAHA RAHANI
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,855
Likes
36,366
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,855 36,366 280
Wasiliana na miss Natafuta.Nilisoma Comment yake jana kwamba anatafuta kuzaa mtoto kwa hiyo mkiwasiliana mnaweza kupata muafaka maana mtoto na ndoa zinaendana.
AHAHAAAA mkuu naona unatafuta mahari
 
accused

accused

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
2,513
Likes
2,612
Points
280
accused

accused

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
2,513 2,612 280
mmm chura hutaki???
hutaki mweupe mrefu???
mwenye masters na kazi ya maana...
ambae haombi hela..bikra:D:D:D:D
Mmh, hii bikra inayozungumziwa hapa ni ipi au ya wapi jamn?
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,041
Likes
38,716
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,041 38,716 280
Hela huna ndio maana mtaani hujapata...tafuta hela kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815