Natafuta mifuko ya kuoteshea miti aka viliba

Natafuta mifuko ya kuoteshea miti aka viliba

Mpangamji

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Posts
540
Reaction score
141
wadau, natafuta kuelekweza yalipo maduka yanayouza mifuko ya kouteshea miti inayojulikana kama viliba vya miti. niko dar kwa sasa
 
Umenipata mkuu nipo hapa nina rolly nzima ya mifuko hii ya plastic. Unaweza kupanda makumi elfu ya miche na pengine lisiishe. Niliinunua ili nioteshee miti lakini project hiyo niliisitisha.
Sina uhakika wa bei ya sasa kwa rolly nzima bt nizaidi ya TSH 400,000/=
Tuwasiliane nikuuzie.
 
wadau, natafuta kuelekweza yalipo maduka yanayouza mifuko ya kouteshea miti inayojulikana kama viliba vya miti. niko dar kwa sasa

NIPO MBALI KIDOGO LAKINI NAWEZA KUKUELEKEZA UTAFIKA.

Mtengeneza wa viliba yupo kule Changómbe Industrial. Ukishatoka Nyerere Road unaelekea Temeke kupitia ile barabara inayopita Chuo cha Ufundi chepuka kwenye barabara ya lami ya pili mkono wako wa kulia. Endelea na hiyo barabara hadi unapata kamuinuko kidogo na ndiyo hapo mkono wako wa kushoto kuna kiwanda kinatengeneza viliba. Utakuta get limefungwa lakini kuna Mlinzi karibu au Mama nitilie anayewapikia wafanyakazi hapo nje.

Nimeambatanisha ramani Tazama mraba chini kushoto nadhani ndipo hapo kwenye kiwanda.

Kazi njema



Viliba.jpg
 
mkuu unaweza ukawa na mbegu za MITIKI?
 
Mbegu za Mitiki Marire cheki na Kisima anaweza kuwa nazo

Asante kwa kuni regard mkuu sana Mpangamji!
Pia nashukuru sana kwa uaminifu wako mkuu kufanikisha biashara ya viriba vizuri kabisa vyenye ubora!! Chonde chonde lakini usiviweke store vikaishia kuliwa na panya, vitendee haki!
Ni ukweli usiopingika kuwa naweza kufanya supply ya mbegu bora kabisa za mitiki. Cha mhimu ni kunitaarifu order yako mapema!
Mkuu Marire nitafte nikutumie mbegu kwa bei ndogo kabisa!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom