Natafuta mifuko ya karatasi

tempid

JF-Expert Member
Sep 22, 2018
1,019
2,000
Wapi naweza kupata mifuko ya karatasi mbadala wa hii ya plastic iliopigwa marufuku? Natafuta mifuko ya kutumia kwa wateja wangu.
Hamna mtu aliechukua hii fursa? Mwenye nayo tuwasiliane
 
Oct 13, 2018
58
125
Nitafute
Screenshot_2019-04-27-15-42-22-19.jpeg
 

Doctor Reggo

Member
Apr 13, 2019
12
45
Nina mifuko rahisi na nitakufikishia popote Tanzania . Tutafute RX PAPER BAGS AND PACKAGES 0778729529
Img_5475472702.jpeg
Img_7705375621.jpeg
Img_7170061708.jpeg
images%20(13).jpeg
images%20(10).jpeg
images%20(9).jpeg
 

Joselela

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,794
2,000
Binafsi sina ila nafkiri itakuwepo ile ya mode ya kizamani ikafit hapo mkuuUnaweza iita vyovyote uwezavyo mkuu as long as lengo ni kutumika kama kifungashio
Poa maana hiyo yako means reja reja uuze 350-400 kitu ambacho wajasiriamali wadogo watashindwa kukimudu pia wanunuzi wa bidhaa wataona bora wafunge kwenye magazeti..
 

NetworkEngineer

JF-Expert Member
Jun 21, 2012
1,859
2,000
Zile soft rambo zilikuwa zinauzwa elfu 1 na kukikuwa na pcs 100 so kila Pc ni Tshs 10, ukienda kununua hata matunda ya 500 muuzaji haoni hasara kukupa mfuko wa Tsh 10, sasa hii inayouzwa kila PC 300 hata mteja akinunua vitu vya 3000 bado ni hasara kutoa mfuko wa 300
 

Joselela

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,794
2,000
Zile soft rambo zilikuwa zinauzwa elfu 1 na kukikuwa na pcs 100 so kila Pc ni Tshs 10, ukienda kununua hata matunda ya 500 muuzaji haoni hasara kukupa mfuko wa Tsh 10, sasa hii inayouzwa kila PC 300 hata mteja akinunua vitu vya 3000 bado ni hasara kutoa mfuko wa 300
Hapo sasa, jambo zuri kutunza mazingira lakini je watumiaji wa mifuko wataweza mudu bei ili kutunza mazingira, au waanze kufungia kwenye magazeti...

Hapa bei elekezi ilitakiwa iwepo isizidi wala kupungua kiasi fulani ingekuwa poa sana..

Hiyo bei ya 1000/100pcs ilikuwa poa sana.
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
37,188
2,000
mi nadhani mifuko midogo ya karatasi ya kuuza sh hamsini au mia haitakosa,mfano mfuko wa kubeba kilo moja au nusu kilo ambao watanzania wengi ndo hununua kipimo cha robo,nusu na kilo,hiyo mifuko haitakosa
 

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
2,978
2,000
Acheni kujidanganya, mifuko ya plastic itaadimika kwa mda mdgo sana kupisha huu upepo, bt itarudi kwa kasi ya kimondo, marufuku ya hii mifuko ilianzia mwaka 2004 kwa ambao hamujui.
 

jang

JF-Expert Member
Jul 31, 2014
1,278
2,000
Ukihitaji sticker kwa ajili branding nishtue tufanye kazi mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom