Elisha Ray
JF-Expert Member
- Mar 19, 2012
- 323
- 94
Habari ndugu zanguni hapa ndani.
Ninatafuta mtu wa kushirikiana naye katika ufugaji nyuki maeneo ya Morogoro au Arusha kwa ajili ya uvunaji wa sumu ya nyuki. Awe na mizinga aina ya Langstroth (pichani). Kwa maelezo zaidi tafadhali njoo inbox.
Nahitaji mtu aliye serious na si mbabaishaji.
Asanteni.
Ninatafuta mtu wa kushirikiana naye katika ufugaji nyuki maeneo ya Morogoro au Arusha kwa ajili ya uvunaji wa sumu ya nyuki. Awe na mizinga aina ya Langstroth (pichani). Kwa maelezo zaidi tafadhali njoo inbox.
Nahitaji mtu aliye serious na si mbabaishaji.
Asanteni.