Natafuta mdhamini wa masomo yangu

Natafuta mdhamini wa masomo yangu

Abel james

Senior Member
Joined
Jun 12, 2014
Posts
103
Reaction score
8
Abel g ndo jina langu,umri wangu ni miaka 26,elimu yangu ni kidato cha sita na nimehitimu mwaka 2013 na kufahuru vizuri kwa daraja la pili ila sikuweza kuendelea na elimu ya juu kwa kukosa pesa na msaada,mwaka huu nimeamua kuendelea na elimu ya juu ,hvyo natafuta mdhamin yeyote mwenye mapenzi mema ambae atakua tayali kudhamin masomo yangu,nipo tayali kumfanyia lolote atakaloamua pindi niwapo au nimalizapo masomo ili mradi tu lisikiuke haki za binadamu,kwa alie tayali tuwasiliane kwa 0763175935
 
Abel g ndo jina langu,umri wangu ni miaka 26,elimu yangu ni kidato cha sita na nimehitimu mwaka 2013 na kufahuru vizuri kwa daraja la pili ila sikuweza kuendelea na elimu ya juu kwa kukosa pesa na msaada,mwaka huu nimeamua kuendelea na elimu ya juu ,hvyo natafuta mdhamin yeyote mwenye mapenzi mema ambae atakua tayali kudhamin masomo yangu,nipo tayali kumfanyia lolote atakaloamua pindi niwapo au nimalizapo masomo ili mradi tu lisikiuke haki za binadamu,kwa alie tayali tuwasiliane kwa 0763175935

Ww mwanamke au mwanaume?
 
Back
Top Bottom