Psalm_23
JF-Expert Member
- Aug 18, 2026
- 2,513
- 4,704
Ooooh!!! Umenena vyema...... Mkuu. Mimi sijazaliwa ndani ya kanisa, nimejoin tu nikiwa secondary ndio maana inanipa hata ugumu kutoka kule nilikokuwa mkuu.Wasabato hawako hivi
Ooooh!!! Umenena vyema...... Mkuu. Mimi sijazaliwa ndani ya kanisa, nimejoin tu nikiwa secondary ndio maana inanipa hata ugumu kutoka kule nilikokuwa mkuu.Wasabato hawako hivi
Ulikuwa wapi hapo mwanzo?Ooooh!!! Umenena vyema...... Mkuu. Mimi sijazaliwa ndani ya kanisa, nimejoin tu nikiwa secondary ndio maana inanipa hata ugumu kutoka kule nilikokuwa mkuu.
Wenge la usingizi hilo, tayari!Rekebisha mkuu hii post.
Duh kidogo shangae na wewe umekengeuka?Wenge la usingizi hilo, tayari!
Hii imekaaje mkuu? We si ni dume kabisa? 😂Duh mkuu good night!!!
ok... Na mimi nitatag ntu kesho!Hii imekaaje mkuu? We si ni dume kabisa?
Anyways natania mkuu, Pumzika jf ipo tu, mie ndo mida yangu hii
Kwanini sio sasa kamanda?ok... Na mimi nitatag ntu kesho!
HapanaDuh kidogo shangae na wewe umekengeuka?
sasa hivi... inawezekana ila hapa job... umeme umeisha! kwa hiyo bora nilale tu!Kwanini sio sasa kamanda?
Ndio hivyo mkuu... tabia za kijinga jinga bado zimo zimo ila nitakuwa wa kiroho kwa neema ya YESU!!!Hapana
sasa hivi... inawezekana ila hapa job... umeme umeisha! kwa hiyo bora nilale tu!
Okoka, ndio njia rahisi kwako!Ndio hivyo mkuu... tabia za kijinga jinga bado zimo zimo ila nitakuwa wa kiroho kwa neema ya YESU!!!
Ninyi mna utani sana..Ndio hivyo mkuu... tabia za kijinga jinga bado zimo zimo ila nitakuwa wa kiroho kwa neema ya YESU!!!
Duh wenzangu wamesha anza kusinzia wananitamanisha nilale tu japokuwa sina usingizi.Mda badooo mpaka asubuhi
Duh wenzangu wamesha anza kusinzia wananitamanisha nilale tu japokuwa sina usingizi.
Mhhhh mahusiano yangu na MUNGU hua nakaa ijumaa kutafakali njia zangu, kwa juma zima ila siko vibaya kuhusu maombi na usomaji wa bibliaOkoka, ndio njia rahisi kwako!
Hapana mkuu... mambo ya kiroho yanahitaji kutiana moyo maana shetani hataki kuona tunakuwa vile MUNGU anapenda...Ninyi mna utani sana..