Natafuta mdada wa kazi ya saluni ya kike

Natafuta mdada wa kazi ya saluni ya kike

cutelyn1

New Member
Joined
Dec 17, 2014
Posts
2
Reaction score
0
Natafuta mdada wa kazi ya saloon ya kike mwaminifu,anaejua kusuka mitindo ya aina yote,kuosha,kuweka dawa,kuset n kubana.akijua kupaka make up itakua vzuri zaidi.
Saloon inapatika mbezi ya kimara Luguruni karibia n chuo cha St.Joseph

Kwa mawasiliano anichek 0656 121960 or 0656 392862
 
Mi mdogo wangu anaiweza but mtafanya kazi kimkataba sababu wewe ndio mwenye saloon then you will take 70% then yeye atakuwa na 30% na kwenye ununuzi wa materials mtashirikianakwa ratio hiyohiyo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom