K Kukudume New Member Joined Dec 30, 2012 Posts 4 Reaction score 0 Aug 3, 2014 #1 mimi kijana wa kiume nina miaka 24 natafuta mwanamke wa kuoa mi ni mkazi wa Kahama. Kama upo tayari post ujumbe wako
mimi kijana wa kiume nina miaka 24 natafuta mwanamke wa kuoa mi ni mkazi wa Kahama. Kama upo tayari post ujumbe wako
Evelyn Salt Platinum Member Joined Jan 5, 2012 Posts 78,275 Reaction score 170,103 Aug 5, 2014 #2 msukumaaa naona unatafuta wakumlisha michembe.... Dinazarde huna mdogo ako jameni Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Dejane JF-Expert Member Joined Jan 1, 2014 Posts 51,113 Reaction score 72,576 Aug 7, 2014 #3 Evelyn Salt said: msukumaaa naona unatafuta wakumlisha michembe.... Dinazarde huna mdogo ako jameni Click to expand... Bahati mbaya sina shoga Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Evelyn Salt said: msukumaaa naona unatafuta wakumlisha michembe.... Dinazarde huna mdogo ako jameni Click to expand... Bahati mbaya sina shoga