Natafuta mchumba...


B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,149
Likes
216
Points
160
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,149 216 160
wasifu wangu,mrefu ila sio sana wastani,brown colour sinakitambi,gari,mchizi wa mtaa,sina chapa naishi geto na godoro tu,breakfast kwangu anasa,ushishangae hata mchana siku nyingine napiga neutral,ajira za kuunga unga town mara flycather,mara dalali mradi mkono uwende kinywani.alio tayari ani pm kwa maelezo zaidi,nipo arusha clock tower
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Jamani hata kama pesa sio kigezo, kwa CV hiyo isiyoonesha kitu positive zaidi ya kutokuwa na kitambi (inaweza maanisha underfed pia), unategemea watu wakuPM?

Nina amini unatania!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
263
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 263 160
Mmmhhhh hapa utatoka kapa kwa huo wasifu wako......................
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
115
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 115 160
Preta, sweetlady, Blaki Womani, njooni hapa. Kaka yenu wa Arachuga anatafuta BP hapa
 
Last edited by a moderator:
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
263
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 263 160
Msema kweli mpenzi wa Mungu. Nkifika Kigali nitakutafuta.
Wewe ni feki nimesubiriiii weekend mpaka ikaisha sioni mtu....................nitafute bana.................ila kesho nakwenda Burundi mpaka Jumapili ndo narudi itakavyokuwa utaniambia.........................
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
115
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 115 160
Wewe ni feki nimesubiriiii weekend mpaka ikaisha sioni mtu....................nitafute bana.................ila kesho nakwenda Burundi mpaka Jumapili ndo narudi itakavyokuwa utaniambia.........................
Ratiba zilipandiana. Ila nkija i will let u know.. Usikate tamaa mdada.
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,149
Likes
216
Points
160
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,149 216 160
kaunga banaa...saa kama life style langu ndo hilo
Jamani hata kama pesa sio kigezo, kwa CV hiyo isiyoonesha kitu positive zaidi ya kutokuwa na kitambi (inaweza maanisha underfed pia), unategemea watu wakuPM?

Nina amini unatania!
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,149
Likes
216
Points
160
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,149 216 160
Mmmhhhh hapa utatoka kapa kwa huo wasifu wako......................
sasa dada angu dena amsi unanisaidi aje?haya mi nirasterman,kama umezoea kula nyama kwangu full dagaa plus bunyebwa,italian food,ila na upendo sana kuliko mshumaaa
 

Forum statistics

Threads 1,212,877
Members 461,819
Posts 28,457,987