Natafuta mchumba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by King708, Aug 30, 2016.

  1. King708

    King708 Member

    #1
    Aug 30, 2016
    Joined: Jun 12, 2016
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari,

    Nimepata recommendation ya kujaribu JF ili kutafuta rafiki wa kike.

    Mimi ni kijana, mwenye wa kadri ya miaka 30, nafanya kazi Dar, na nitapendelea kupata msichana/mwanamke anayejielewa kwa maana ambaye anahitaji kuwa na mahusiano ya msingi na yenye makusudio ya kuleta matunda kimaisha.

    Napenda michezo, kama mpira wa kikapu, miguu, tennis, na hata huwa naangalia na kufuatilia Olympics wakati mwengine.

    Ni msomaji wa vitabu, napenda novels za mapenzi, drama, bios, na napenda zile za upelelezi pia.

    Napenda mziki wa aina mbali mbali na napendelea movies pia.

    Ningependelea kupata mwanamke anayefanya kazi, ama biashara zake, mwenye umri kati ya 23 mpaka 40, awe anaishi Dar kama kipaumbele ila mkoani pia ni sawa, ikiwa mikoani nitapendelea kupata mtu aliyepo Moshi, Arusha, Geita, Mwanza, Morogoro au Zanzibar.

    Dini haijalishi, ila akiwa mwenye misimamo ya ki-utu na kujithamini ni vyema zaidi na nitafurahi kupata mwanamke anayejua kupika, si lazima sana ila kiasi chake na itakuwa vyema akiwa anajitegemea ama yuko mbioni kujitegemea.
     
  2. n

    nyamwinuka Member

    #2
    Aug 30, 2016
    Joined: Aug 10, 2016
    Messages: 93
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 25
    Hujaweka unataka mwanamke wa levo gani kabila dini kazi nk
     
  3. King708

    King708 Member

    #3
    Aug 30, 2016
    Joined: Jun 12, 2016
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ahsante mkuu nimefanya marekebisho
     
  4. aggyjay

    aggyjay JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2016
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 2,942
    Likes Received: 4,790
    Trophy Points: 280
    hobby zako kama mimi vilee..kila lakheri kaka
     
  5. King708

    King708 Member

    #5
    Aug 31, 2016
    Joined: Jun 12, 2016
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ahsante. Na wewe pia ubarikiwe
     
  6. coco beby

    coco beby Member

    #6
    Sep 1, 2016
    Joined: Dec 18, 2015
    Messages: 86
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 25
    Pm
     
  7. ally kitupe

    ally kitupe JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2016
    Joined: Nov 19, 2015
    Messages: 365
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Unataka mke ila msharti mengi utafikiri unajua kuumba vile kumbe umekwama tu njoo uwanja wa fisi uku uchague
     
  8. Prince toyboy

    Prince toyboy JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2016
    Joined: Aug 7, 2016
    Messages: 371
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 80
    umeridhia usije mlia vyake bure
     
  9. Nakombo

    Nakombo Member

    #9
    Sep 13, 2016
    Joined: Aug 24, 2016
    Messages: 22
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Kila la heri kaka
     
  10. l

    lishous New Member

    #10
    Sep 22, 2016
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    All the best
     
Loading...