Natafuta mchumba seriously

Eng Gift

Member
Jan 31, 2021
5
45
Vigezo;

Awe Mkristo awe dhehebu lolote.
Awe ana miaka isiyozidi 25

Awe mweupe, mrefu kiasi na elimu yake isipungue frm4

Pia awe mcha Mungu na awe anahudhuria kanisani.

*******
Mimi ni msabato na ni nina miaka 28

Pia ni mwajiriwa na nimejiajiri

"Mungu awabariki nyote"

No_0626408314.

Pia hata kama ni mwislamu ila unasifa hizo na hata kama utakuwa una shombe ya kiarabu ila utakuwa upo tayari kubadilisha dini kunifuata nipo radhi kwahali yoyote.

"Amina"
Zab 23:1
 

kiumbempole

JF-Expert Member
Jan 15, 2016
280
500
Vigezo;

Awe Mkristo awe dhehebu lolote.
Awe ana miaka isiyozidi 25

Awe mweupe, mrefu kiasi na elimu yake isipungue frm4

Pia awe mcha Mungu na awe anahudhuria kanisani.

*******
Mimi ni msabato na ni nina miaka 28

Pia ni mwajiriwa na nimejiajiri

"Mungu awabariki nyote"

No_0626408314.

Pia hata kama ni mwislamu ila unasifa hizo na hata kama utakuwa una shombe ya kiarabu ila utakuwa upo tayari kubadilisha dini kunifuata nipo radhi kwahali yoyote.

"Amina"
Zab 23:1
Mbona kama tangazo la kazi?

Form four ya nini tena nyie watu, si tulikubaliana kuwa na elimu haimaanishi mafanikio ya ndoa??
 

dronedrake

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
8,289
2,000
engineer unakwama wapi ? chek department ya utilities mbona kuna K za kutosha uko ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom