Natafuta mchumba baadae awe mke

Slaker

JF-Expert Member
May 11, 2012
232
195
Habari,
Najitokeza kutafuta mwanamke ,awe mchumba later awe mke.

-Nina miaka 27
-yeye awe na 27 kurudi nyuma
-awe na elimu kuanzia na diploma
-dini awe muislamu.

Aliye tayari ani pm.
 

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Jul 13, 2016
1,659
2,000
Habari,
Najitokeza kutafuta mwanamke ,awe mchumba later awe mke.

-Nina miaka 27
-yeye awe na 27 kurudi nyuma
-awe na elimu kuanzia na diploma
-dini awe muislamu.

Aliye tayari ani pm.
Nenda marangu TTC ,au mandaka au singachini utapata mwanamke mzuri sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom