Natafuta, mbia wa kufanyanae biashara hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta, mbia wa kufanyanae biashara hii

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Asuu, Oct 1, 2011.

  1. A

    Asuu Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg: zangu wana jf,ningelipenda kutumia nafasihii, kwakutoa, pendekezo, kama ifuatavyo:
    Ombi; Mtuyeyote.Atakaekua tayari kushirikiana nami, ktk biashara,ya kuuza na kununua chuma za alminium.zinazotumika ktk ujenzi wanyumba kama vile milango,madirisha, na kdhlka. Mfumo wa biasharahii, uko mara mbili.
    1; kununua chuma mojakwa moja toka china na kuja kuuza hapa nchini.
    2; Au kufungua warkshop, na kuanza kula na ma engenere kwenye masight.
    Ki vyovyote inalipa.
    Nipotayari kutoa ushirikiano wangu wahalina mali ili kuhakikisha kwamba tuna toka. Mimi ni fundi napia nimuelekezaji mzuri wa taaluma hii.
    Nina ndoto za kupokea wanafunzi na kuwafunza taaluma hii ila uwezo wangu mdogo.
    Sina hata warkshop, nabaki kutumikia wachina tu. Wazawa mkoapi??,
    nahitaji mzawa plse.sina uchoyo na taaluma.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,551
    Trophy Points: 280
    mimi nina interest na hiiyo but sio now
    maybe by january nitafute
     
  3. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    imekaa pouwa ebu nitumie pone namba yako kwa in box yangu i mean ni sms private
     
  4. H

    HORO New Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nitumie number yako mimi na deal na hiyo biashara
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,326
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    Title yako na content havifanani
     
  6. f

    fazili JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    nitumie e-mail yako tuowasiliane
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,202
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Tukuwa vizuri thana kufana hilo biashara!
     
  8. A

    Asuu Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tel. 0652 394427.
     
  9. A

    Asuu Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tel. 0652 394427.
     
Loading...