Natafuta mbia wa kuchimba Tanzanite mererani


I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,958
Likes
538
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,958 538 280
Nimebahatika kupata block ya kuchimba madini aina ya Tanzanite katika eneo la mererani. Eneo langu lina urefu wa mita 80 na upana wa mita 50. makaratasi yote yanayotakiwa ninayo. Natafuta mbia ili tuanze uchimbaji maana mtaji wangu umekata kutokana na urasimu wa kupata eneo. Kama kuna mtu yuko interestested tuwasiliane kwa namba 0717332349 au email audax.kamara@yahoo.com, usi pm tafadhali. Piga simu au andika email. Asante.
 
M

mullar

Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
85
Likes
1
Points
0
M

mullar

Member
Joined Mar 8, 2013
85 1 0
Nimebahatika kupata block ya kuchimba madini aina ya Tanzanite katika eneo la mererani. Eneo langu lina urefu wa mita 80 na upana wa mita 50. makaratasi yote yanayotakiwa ninayo. Natafuta mbia ili tuanze uchimbaji maana mtaji wangu umekata kutokana na urasimu wa kupata eneo. Kama kuna mtu yuko interestested tuwasiliane kwa namba 0717332349 au email audax.kamara@yahoo.com, usi pm tafadhali. Piga simu au andika email. Asante.
Ongera mkuu ila uckate tamaa ungejaribu kucheki na wa2 wa nje ya nchi.kama wachina wanawekeza sana kwenye tanzanite.
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172