Mayela chalya's
Member
- Sep 7, 2013
- 29
- 44
Habari wana jamii.
Niko Tarime natafuta mashudu ya alizeti nayafata popote Tanzania
Niko Tarime natafuta mashudu ya alizeti nayafata popote Tanzania
Hata mimi natafuta boss, nipo Mbeya. Yanapatikana wapi? Na bei ikoje ili niangalie kama naweza organize usafiriUpo wapi
Bei kwa kiloKwa yeyote anaye hitaji mashudu piga simu namba ☎️+255 777 107 897.
Bei ya kilo ni 1,200/= tshBei kwa kilo
Ziko tani ngapi?Mimi ninayo mashudu ya alizeti nauza 500 kwa kilo nipo Morogoro