Natafuta marafiki wa kike

KIN NIGGA

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
1,089
2,000
Hello wana JF.

Mimi ni kijna mwenye umri wa miaka 24.Ninaishi ukimbizini nchini Tanzania katika kambi ya Nyarugusu wilayani Kasulu kutokea DR Congo.

Nimeshi kambini takribani miaka 18 sasa, nimezunguka mikoa kadhaa ya Tanzania kama vile Mwanza, Mara, Kagera nk.

Nilibahatika kupata elimu ya msingi na secondary kambini na maombi yangu ya kwenda kuishi nchini Marekani yalikubaliwa na sasa nasubir safari muda wowote naweza kuondoka.

Katika kuishi kwangu Tanzania nilivutiwa sana na wasichana wa Tanzania kiasi hata huko niendako ningepnda tuwe tunabadilishana mawazo hata kushirikiana na kusaidiana katika maswala muhimu.

My no: 076440922
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
7,974
2,000
Wanawake wa kambini hapo wanasifika kwa kuwa na k tamu tamu hadi wakatolewa kwenye gazeti.
Wanawake wa kibongo walifika hadi kwa DC wakilaumu ndoa zao kuwa mashakani kwa kuwa waume zao wamehamishia makazi kwa wakimbizi.
Chukua mmoja hapo ujichanganye naye.

Anyway, subiria wanakuja kwa kuwa umeweka namba watakupigia tu.
Charge simu yako tu
 

KIN NIGGA

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
1,089
2,000
Wanawake wa kambini hapo wanasifika kwa kuwa na k tamu tamu hadi wakatolewa kwenye gazeti.
Wanawake wa kibongo walifika hadi kwa DC wakilaumu ndoa zao kuwa mashakani kwa kuwa waume zao wamehamishia makazi kwa wakimbizi.
Chukua mmoja hapo ujichanganye naye.

Anyway, subiria wanakuja kwa kuwa umeweka namba watakupigia tu.
Charge simu yako tu
habar za magazeti tu hzo....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom