Natafuta mafundi wazuri wa kompyuta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mafundi wazuri wa kompyuta

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Raia Fulani, Jun 19, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Laptop yangu inahitaji service ya hardware, haswa keyboard. Wanapatikana wapi?
     
  2. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wewe upo wapi?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,645
    Likes Received: 2,562
    Trophy Points: 280
    Dah heading hiyo imenifanya nifungue haraka hii topic kumbe!Sio mafundi ungema fundi!!!!Yani karibu nianze kutuma Company Profile ni kijua ni tenda ya uhakika!! Popote ulipo tafuta palipo na chuo cha Veta wapelekee kazi ya dk kumi tu!
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nani kakuambia popote kuna chuo cha veta mafundi wapo? Una jua ana laptop model gani? Siyo kila laptop fundi anaweza kukurupuka kuifungua mpk akatoa keybod cha msingi hapa ni fundi mwenye uzoefu wa muda mrefu na ambaye amefungua sana laptop nitafute kwa pressdown@hotmail.com
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    niko ubungo, chief.
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mkuu mie naona uge specify au uge ongeza detail zaidi apo kwny maelezo yako haswa service ya hadware ndio ya aina gan pia ugeweka details za latop yako sio kuulizia mafundi wanapatikana wapi unaweza ukasaidiwa apa apa au ukapewa ushauri ufanyaje utatue mwenyewe weka mambo wazi zaidi ni ayo 2 MKUU!
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    bila shaka. Ni dell latitude e6400. Keyboard zake 2 zimebanduka. Na kibati cha spika moja kimeharibika hivyo nilikiondoa. Natafuta replacement pamoja na fundi wa kunirekebishia hii kitu.
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Desktop Kompyuta na laptop computer ni vitu tofauti kabisa linapokuja suala la ufundi japo principle za utendaji kazi zake ni zile zile. Just nte sioo kila fundi wa kompyuta anaweza kuwa fundi mzuri wa wa laptop lakini kila fundi mzui wa laptop anaweza kuwa fundi mzuri wa kompyuta.

    Na inategema ina tatizo gani. kama ni HDD hiyo sio kazi sana lakini kuna mtatizo mengine fundi anahitaji uzoefu wa brand. eg kidogo nina uzoefu na HP.

    But kuna video tutorial youtube nyingi tu mtu anawez kujaribu kwenye latop yako. Labda sema service ya hardware gani hasa ina kasheshe?
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mkuu ukinisoma hapo kwa juu utapata picha. Na zaidi pia hard disc inakoroma wakati na wakati
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aaah! mkuu naona unajipigia chepuo...... Tatizo hizi taaluma kwa bongo zina dharaulika sana kama vile mafundi simu!
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama kawa mkuu
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    wakuu kama kuna mtaalam hapa si tutafutane?
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Pia nikipata maelekezo ni wapi hapa town kuna duka wanauza vifaa vya dell itasaidia sana
     
  14. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2013
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,592
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jaman fundi wa komputer mzuri nahtaj,npo dar kariakoo
     
Loading...