Natafuta Line ya Tigo Pesa....

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,588
1,500
Wadau natafuta line ya Tigo Pesa....sitaki ya kununua kwa mtu ila kama kuna mdau yupo Tigo.....PM bei.......!!
 

DONALD

JF-Expert Member
Feb 18, 2010
292
195
.siku hizi lines za tigo zinapatikana kwa shida sanaa..
..nyingi zinapatikana zikiwa na majina ya mawakala tayari so unaweza tumia hivyo hivyo na jina la mtu au ukachange kwenda jina lako,na itakubidi uwe na TIN NO.,LESENI YA BIASHARA&KITAMBULISHO CHAKO.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom