Natafuta 'Life Patner'


P

Primm

Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
P

Primm

Member
Joined Jul 22, 2011
28 0 0
Jamani wadau, wanaJF, upweke unanikondesha. Natafuta mtu ambaye yuko erious na maisha (man), anayetamani kampany ya ukweli kama ninatamani mimi, kwa pamoja tushirikiane katika sehemu ya maisha iliyobaki. Very serious!
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,105
Likes
1,533
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,105 1,533 280
good luck,utampata tu
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Umri, na vigezo vingine tukupe shavu,wapo humu wengi tu
 
msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,596
Likes
428
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,596 428 180
weka cv ya kutosha
mfano:
umri
elimu
dini
urefu
umbile(mnene au mwembamba)
kabila
rangi(mweupe au mweusi)



hatutaki majaribio maana hata wewe unatakiwa uweke vigezo vya unayemtaka
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,699
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,699 1,244 280
Utapata wa kutosha...usisahau kurudi kutupa mrejesho
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
38
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 38 0
Hapa nitarudi badae...
 
P

Primm

Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
P

Primm

Member
Joined Jul 22, 2011
28 0 0
Mwenye upendo na kuthamini, mcheshi, elimu ya kawaidaa, awe na income ya kussurpot maisha (not tajiri), sichagui kabila wala rangi. Mimi ni Mkristu.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,699
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,699 1,244 280
Mwenye upendo na kuthamini, mcheshi, elimu ya kawaidaa, awe na income ya kussurpot maisha (not tajiri), sichagui kabila wala rangi. Mimi ni Mkristu.
Hadi hapo nimeshamkosa mchumba,lol!
 
P

Primm

Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
P

Primm

Member
Joined Jul 22, 2011
28 0 0
Ooooh Asante Msani. Hapa kuna vitu sijabainisha.

Umri - between 35 and 40
Elimu - wastani (some colleges after secondary school)
Dini - Mkristo
Umbo - wastani
Kabila - lolote
Rangi - yoyote
urefu - cm 170+
kipato - wastani
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
Mwenye upendo na kuthamini, mcheshi, elimu ya kawaidaa, awe na income ya kussurpot maisha (not tajiri), sichagui kabila wala rangi. Mimi ni Mkristu.
nadhani unatakiwa kumpata anayejiheshimu na kueshimu , mnayeweza kusikilizana na kuelewana ,

upendo hakuna kipimo kamili
 

Forum statistics

Threads 1,250,234
Members 481,278
Posts 29,725,412