Natafuta Laptop..

Natafuta Laptop..

Sizinga

Platinum Member
Joined
Oct 30, 2007
Posts
9,567
Reaction score
7,460
Eeh bana nina mpango wa kwenda dar kununua laptop kwa mara ya kwanza in dar,kuhofia kuingizwa mkenge maeneo ya kariakoo wala msimbazi sipiti kutafuta huu mzigo. Nataka kununua brand new laptop,hapa naomba ushauri wakongwe,plan yangu nikanunue pale Quality centre,ukiachilia mliman city ni wapi au maduka gani wanauza huu mzigo? Software zangu nyingi ni za 32-bit,lakini mpango wangu nichukue 64 bit,vp hazitazingua hizi software,like autocad na linux etc? Hiyo lap isizidi bei laki 8... Mwenye configuration nzuri anaweza atiririke pia. Msaada plz...!!
 
Eeh bana nina mpango wa kwenda dar kununua laptop kwa mara ya kwanza in dar,kuhofia kuingizwa mkenge maeneo ya kariakoo wala msimbazi sipiti kutafuta huu mzigo. Nataka kununua brand new laptop,hapa naomba ushauri wakongwe,plan yangu nikanunue pale Quality centre,ukiachilia mliman city ni wapi au maduka gani wanauza huu mzigo? Software zangu nyingi ni za 32-bit,lakini mpango wangu nichukue 64 bit,vp hazitazingua hizi software,like autocad na linux etc? Hiyo lap isizidi bei laki 8... Mwenye configuration nzuri anaweza atiririke pia. Msaada plz...!!

Laki8 kwa hayo maduka unayosemea labda ununue duo core!
 
Unakuja lini Dar? ukija niambie nikusindikize k/koo ili wasije wakakuingiza mkenge. Kwa laki 8 utapata machine nzuri balaa lakini mi ninauhakika machine ya laki 6 na nusu bado ni nzuri sana. Jitahidi upate yenye vigezo hivi: RAM 2GB or above, HDD 320 GB or above, Processor: Doobled or above.
 
Eeh bana nina mpango wa kwenda dar kununua laptop kwa mara ya kwanza in dar,kuhofia kuingizwa mkenge maeneo ya kariakoo wala msimbazi sipiti kutafuta huu mzigo. Nataka kununua brand new laptop,hapa naomba ushauri wakongwe,plan yangu nikanunue pale Quality centre,ukiachilia mliman city ni wapi au maduka gani wanauza huu mzigo? Software zangu nyingi ni za 32-bit,lakini mpango wangu nichukue 64 bit,vp hazitazingua hizi software,like autocad na linux etc? Hiyo lap isizidi bei laki 8... Mwenye configuration nzuri anaweza atiririke pia. Msaada plz...!!

Core i3 4gb ram 2.3-2.5 ghz hdd 320-500 zipo kibao from 700 to 800
 
Core i3 4gb ram 2.3-2.5 ghz hdd 320-500 zipo kibao from 700 to 800

Mkuu ni Brand new kweli au used? Maana nimezunguka sana dar wiki ya pili sasa kwa specification hizo unazotaja Brand new ni kuanzia Milioni moja na ushee!!
 
sinziga.JPGsinziga.JPG
 
Eeh bana nina mpango wa kwenda dar kununua laptop kwa mara ya kwanza in dar,kuhofia kuingizwa mkenge maeneo ya kariakoo wala msimbazi sipiti kutafuta huu mzigo. Nataka kununua brand new laptop,hapa naomba ushauri wakongwe,plan yangu nikanunue pale Quality centre,ukiachilia mliman city ni wapi au maduka gani wanauza huu mzigo? Software zangu nyingi ni za 32-bit,lakini mpango wangu nichukue 64 bit,vp hazitazingua hizi software,like autocad na linux etc? Hiyo lap isizidi bei laki 8... Mwenye configuration nzuri anaweza atiririke pia. Msaada plz...!!

Mkuu ebu kacheki pale JMO building posta, jamaa wako na bei poa pia
 
Eeh bana nina mpango wa kwenda dar kununua laptop kwa mara ya kwanza in dar,kuhofia kuingizwa mkenge maeneo ya kariakoo wala msimbazi sipiti kutafuta huu mzigo. Nataka kununua brand new laptop,hapa naomba ushauri wakongwe,plan yangu nikanunue pale Quality centre,ukiachilia mliman city ni wapi au maduka gani wanauza huu mzigo? Software zangu nyingi ni za 32-bit,lakini mpango wangu nichukue 64 bit,vp hazitazingua hizi software,like autocad na linux etc? Hiyo lap isizidi bei laki 8... Mwenye configuration nzuri anaweza atiririke pia. Msaada plz...!!

nenda kariako duka la uhuru computers lipo karibu na shule ya mwenge lakini barabara ya kuelekea posta bada ya kukata kona kwenye round about guarantee 12mnth mashine mpya bei zime bandikwa ushindwe mwenyewe
 
Back
Top Bottom