Changamoto2015
JF-Expert Member
- Oct 1, 2012
- 773
- 316
Kama unakiwanja chenye title deed maeneo ya gezaulole kilicho jirani na miundombinu ya umeme na maji tafadhali ni pm tufanye biashara.
Nikipata kuanzia sq. Metres 1000 nitafurahi. Bajeti yangu ni milioni kumi tu kumaliza kila kitu.
Tafadhali sana sihitaji dalali, nataka kununua kwa mmiliki moja kwa moja.
Napenda mtu atakayekuwa na muda tufuate taratibu za kufanya transfer kisheria endapo tutaridhiana kwenye malipo.
Nikipata kuanzia sq. Metres 1000 nitafurahi. Bajeti yangu ni milioni kumi tu kumaliza kila kitu.
Tafadhali sana sihitaji dalali, nataka kununua kwa mmiliki moja kwa moja.
Napenda mtu atakayekuwa na muda tufuate taratibu za kufanya transfer kisheria endapo tutaridhiana kwenye malipo.